หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คืออยากรบกวนพี่ๆ ถามปัญหาเกี่ยวกะฟ  (อ่าน 1955 ครั้ง)
คืออยากรบกวนพี่ๆ ถามปัญหาเกี่ยวกะฟอร์นที่โหลดไปใช้อ่ะครับ คือว่าผมโหลดฟอร์น ของ Ti_Circular ไปใช้ใช่ป่ะครับ
คือว่าเอาไปใช้กับโปรแกรม Illustrator CS3 แต่พอถึงขั้นตอนจะเซฟ เป็นสกุล Ai มันขึ้นว่า An unknown error has occurred.
อะครับ ไม่ทราบเป็นที่อะไรอ่ะครับ พอลบฟอร์นใน ชิ้นงานก็สามารถจะเซฟได้ แต่พอมีฟอร์น ไม่สามารถ เซฟได้เลยอ่ะครับ
ในชิ้นงานก็มีแต่ ฟอร์น Ti_Circular นะครับ อยากถามพี่ๆว่ามันเป็นที่อะไรอ่ะครับ ขอบพระคุณครับ
หน้า: [1]