หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: งานสัมมนาภายใต้หัวข้อ “วางๆไปก็สวย  (อ่าน 9002 ครั้ง)
เนอะๆ
แค่รู้สึกว่าห้วนๆ ไป ก็อปปี้แปะตามเว็บบอร์ดน่ะจ้ะ
นอกนั้นโอเค งานสร้างสรรค์ และน่าจะคุยกันเข้าใจ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นั่นแหละ เป้าประสงค์คือ
มาคุยกันหน่อยนะ ฝน
(คนแปะชื่อ ฝน เป็นนักวาดการ์ตูน ภาพประกอบ และทำโรงเรียนนี้)
รวบรัด เร่งรีบ

อยากช่วยคิดฮะ น้องดำ/

ปล. จริงๆ ผมว่าถ้ามีคำอธิบายบ้าง คุยกันบ้าง จะดูเป็นมิตรมากกว่านี้เท่านั้นเอง ยิ้มน่ารัก
เนอะๆ
แค่รู้สึกว่าห้วนๆ ไป ก็อปปี้แปะตามเว็บบอร์ดน่ะจ้ะ
นอกนั้นโอเค งานสร้างสรรค์ และน่าจะคุยกันเข้าใจ

เหมือนที่สองคนข้างบนบอก

นั่นแหล่ะๆ  กรี๊ดดดดด

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไม่ได้อยากให้เรื่องเป็นประเด็นเลย แต่ขอบคุณคุณบวบงัฟ นะค่ะ คือคำพูดคุณบวบงัฟทำให้ฝนเข้าใจดีมากขึ้นเลยค่ะ 
ปกติฝนไม่ค่อยเล่นบอร์ดเท่าไร  (จริงๆ กรี๊ดดดดด) เลยอาจจะทำตัวไม่น่ารักไป ที่โพสแล้วไม่ตอบ 
ถ้าเป็นมัลติพาย ถิ่นที่เล่นอยู่ 55 คงจะทั้งแซวทั้งเม้าส์เลยละค่ะ ^^

เอาเป็นว่ารุ้จักกันแล้ว คงได้คุยกันเรื่อยๆค่ะ

ปล.เรื่องที่คุณมุมมืดพูดมา พูดตรงๆว่าแอบเสียใจมาก  (ลองอ่านดูอีกทีไหมค่ะ )
เรื่องนี้มันเป็นเรื่องของความรุ้สึกคนเนอะ เอาเป็นว่าเริ่มต้นใหม่ กับมิตรภาพใหม่ ฝากตัวด้วยค่ะ

ฝนปลุย (www.lapluiecartoon.com)
โวย การ์ตูนในลิงก์น่ารักมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เจ๋ง

ใหญ่ดีนะพี่โอ๋... แต่มันดูเขินไปไหมเนี่ย อิอิ
เดี๋ยวฝนเอารูปพี่โอ๋ ทรง afroมาโชว์เลยนะ  น้องดำ
แว่บไปทำงานแระ แอบอู้มาโม้ตรงนี้นานนนน  ^^
ตัวจริงท่าทางเปรี้ยวปรี๊สสสสเลยนะ น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เอาเป็นว่าผมยกโทษให้ น้องดำ

เอ๊ย ยกโทษให้ผมละกัน ไม่ได้มีเจตนาว่าร้ายนะครับ
ก็พูดไปตามที่เห็น ถ้ามาเล่าให้ฟังอีกหน่อย ก็จะเคลียร์แล้วครับผม ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 [2]