หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีฟร้อน chemistry ที่ซัพพอร์ตไทยมั้ยคะ?  (อ่าน 884 ครั้ง)
คือตอนนี้ติดปัญหาเรื่องฟร้อนท์อยู่ค่ะ
เวลาเอามาออกรายงานมันเป็นข้อมูลเดียวแต่ว่ามีหลายภาษา
พอตั้งเป็นฟร้อนท์ไทย ข้อมูลที่เป็นสูตรเคมีมันก็ไม่ออก ออกเป็น ??? หรือเป็นสี่เหลี่ยมๆ
แต่พอตั้งเป็นฟร้อนท์ chemistry มันก็เหมือนกันคือภาษาไทยไม่ออกอีก
เลยอยากได้ฟร้อนท์ที่มันซัพพอร์ตทั้งสองอย่างอ่ะค่ะ เรื่องภาษาอังกฤษไม่มีปัญหาเพราะเข้าได้กะทั้งคู่

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีฟร้อนท์แบบนี้มั้ยคะ?
ถ้าไม่มี นี่สามารถจ้างทำได้รึป่าว ช่วยตอบทีนะคะ จะเอาไปใช้ทำเรื่องงานอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ  กรี๊ดดดดด
หน้า: [1]