หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่อง Font รบกวนท่านผู้รู้ทุก  (อ่าน 1139 ครั้ง)
 รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ กระผมอยากรู้ว่าฟอนต์ตระกูลนี้ครับในฟอนต์เขียนอย่างนี้ครับ IX-family เป็นของใครครับผมใช้กับเครื่อง MAC os9 ครับ
ในกล่องมีหลายตัวมากครับ..และอยากรู้เจ้าของลิขสิทธิ์ เป็นใครครับผม---ขอบคุณมากๆครับ
IX_GarnetBold*IX_Cid*IX_Garnet*IX_Garland*IX_GarlandBold*IX_Steiner*IX_SteinerBold*IX_Zidane*IX_ZidaneBold
IX_QuinaBold*IX_Quina*IX_Kuja*IX_KujaBold*IX_Freija*IX_FreijaBold*IX_Ozma*IX_OzmaBold*X_Mikodo*IX_MikodoBold
IX_Beartrix*IX_ViviBold*IX_Vivi*IX_Salamander*IX_SalamanderBold..
หน้า: [1]