หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันส่งแรงใจถึงพี่บวบ  (อ่าน 21195 ครั้ง)
ส่งไปที่เบอร์ไหนครับ น้องดำ

ปุ่มปิดเครื่องน่ะ

ล้อเล่นนะ

เบอร์หมอแมวครับ  น้องดำ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แกนนำหมายเลขสองไปนอนแล้วนะครับ ขอมอบอำนาจการควบคุมให้กับแกนนำหมายเลขหนึ่ง หมีโหด~

ลุงร่มครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
รวมใจกันกดดันรัฐบาลอำนาจมืด ส่งแรงใจถึงพี่บวบ ต่อการกระทำที่โหดร้ายรุนแรงเกินกว่าเหตุ หมีโหด~

ร่วมส่ง sms โหวตความคิดเห็นต่อการใช้อำนาจมืดทำร้ายผู้บริฉุด หมีโหด~

เห็นด้วย กด 1
ไม่เห็นด้วย กดปุ่มปิดเครื่อง กร๊าก

หลังจากนั่งอ่านแบบไตร่ตรองพิจารณา....

เอ๊ะ.... กด 1 นี่หมายความว่า เห็นด้วยต่อการใช้อำนาจดังกล่าว สินะ....

น้องดำ

ว่าแต่ทำไมแกนนำเบอร์ 2 ตั้งกระจู๋....แทนเบอร์ 1

แถวบ้านเรียกว่าโยนภาระให้รึเปล่าเนี่ย...

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
จริงๆ แล้วถ้าบวบยอมกลับมาเข้าสู่กระบวนการยุติธรรมตามกฎหมาย
ชาวฟร้อนทั้งประเทศก็จะยังยินดีต้อนรับอยู่นะครับ

จัดแซยิดกันไหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก พี่แอน น น น น

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

เดี๋ยวกูช่วยเขียนถวายดีกา ให้มึงนะบวบ  ... ไปดีนะน้องรัก  ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

come back  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
พี่บวบต้องไปทำพิธีอาบ๊ะญี่หนีห์ ก่อนนะเนี่ย  กรี๊ดดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

สีม่วงสวยดีนะ กร๊าก กร๊าก
บวบไปทำอะไรมารึ งั้นเหรอ

แต่ผมสนับสนุน รัฐบาล  กร๊าก

โพลนี้ไม่ค่อยจะชี้นำเลย..  กร๊าก

บวบสู้ๆ นะ ตั้งดาวเทียมเปิด 100 เว็บของตัวเองเลย  อ๊าง~

บุ๋มตัดหน้า // ยังจำชื่อพิธีกรรมนี้ได้อีกอะ สุดยอด..  กร๊ากกกกก!!!

เมื่อวานแปลกใจ อ๊ะ ทำไมสีพี่บวบสวยจัง  กรี๊ดดดดด

เลยเกิดบทสนทนาสั้นๆ กร๊าก

(11:41) ...`†hëß⊙⊙mz...: ชื่อพี่บวบสีม่วงอะ สวยดี
(11:41) บวบ..: ???
(11:41) ...`†hëß⊙⊙mz...: พี่บวบถูกสาปในบอร์ดง่า ชื่อเลยกลายเป็นสีม่วง
(11:42) บวบ..: เหรอ 5555
(11:42) ...`†hëß⊙⊙mz...: เอ้า ยังไม่รู้ตัวอีก
(11:42) ...`†hëß⊙⊙mz...: ไปดูดิ

(11:42) บวบ..:   กร๊าก

(11:42) บวบ..: ดี จะได้ทำการทำงานซธที555

(11:42) ...`†hëß⊙⊙mz...: ไปทำไรไว้ง่า

(11:43) บวบ..:  กวนตีนเมียยักษ์
(11:43) ...`†hëß⊙⊙mz...:   กร๊าก
(11:46) บวบ..: ไปทำงานละ 555

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก

ข้อหาแรง

i'll walk until i find u.
กวนตีนเมียยักษ์   กร๊ากกกก

___
|   |
|   ฮือๆๆ
|   /|\
|    /\
--

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2009, 09:42 น. โดย JanΣ » บันทึกการเข้า
ระบอบ ยักษาธิปไตย นะจ้ะ
ฉะนั้น เมียยักษ์ น่าจะใหญ๋กว่ายักษธรรมนูญ  เจ๋ง

พินิจแล้ว
ข้อหากวนตีนเมียยักษ์น่า เห็นชอบแล้ว  กร๊าก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7