หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: --ไตเติ้ลข่าวของช่องทีวีไทยทำด้วยโ  (อ่าน 3334 ครั้ง)
ที่เป็นไตเติ้ลข่าวมีโลกยกตัวหมุนๆๆๆมีนกโลโก้สถานีล้อมรอบ แล้วมีตารางสี่เหลี่ยมสีส้มกระจายอยู่เรื่อยๆ

ทำจากโปรแกรมอะไรบ้างคะ พอดีกำลังศึกษาในเรื่องการทำกราฟฟิกอยู่ค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ. (แจ๋ว แจ๋ว)
โปรแกรม 3D เป็นส่วนใหญ่นะครับ
พวก 3dmax  maya  ฯลฯ  แล้วแต่ถนัด (เนื้องานออกมาเหมือนกัน)

แล้วก็ไปตัดต่อ ใส่ effect อีกทีด้วย after effect

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]