หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อุ้ย ส่งอีเมล์ผิด ......จ๊ากกก‏  (อ่าน 7235 ครั้ง)
อีเมล์ผิด

เรื่องมีอยู่ว่า ชายคนหนึ่งเพิ่งจะเข้าพักในโรงแรม
เค้าเห็นคอมพิวเตอร์เครื่องหนึ่งอยู่ในห้อง
จึงตัดสินใจส่ง e-mail ให้กับภรรยา แต่เขาดันพิมพ์
e-mail address ของภรรยาผิดไป
และได้ทำการส่ง e-mail นั้นไปโดยที่ไม่ได้เอะใจอะไรเลย!

ในขณะนั้น...ณ. ที่แห่งหนึ่งในฮัสตัน
แม่ม่ายคนหนึ่งเพิ่งจะกลับจากพิธีฝังศพสามี
เธอตัดสินใจเข้าไปตรวจดู e-mail
โดยหวังว่าจะมีข้อความแสดงความเสียใจจากญาติๆ
และเพื่อนฝูงส่งมาให้กำลังใจ
หลังจากเธอได้อ่านข้อความแรกจบลง เธอก็หมดสติ ล้มลงทันที
ลูกชายของเธอก็วิ่งเข้ามาในห้อง เห็นแม่นอนนิ่ง ตาค้างอยู่ที่พื้น
โดยได้จ้องมองไปที่จอคอมพิวเตอร์
ลูกชายได้เห็นข้อความเขียนไว้ว่า

To : ภรรยาที่รักของผม
Subject : ผมถึงเรียบร้อยแล้วน่ะ ไม่ต้องเป็นห่วง!
Date : 09 พ.ค 2007

ผมรู้ว่า คุณจะต้องแปลกใจเป็นอย่างมาก ที่ได้รับข่าวนี้
ที่นี่มีคอมพิวเตอร์ด้วยล่ะ! และพวกเราก็ได้รับอนุญาตให้ส่ง e-mail
ถึงคนที่เรารักได้หนึ่งคน ผมเพิ่งจะมาถึง และ Checked in เรียบร้อยแล้ว
ตอนนี้ทุกอย่างได้เตรียมพร้อมไว้หมดแล้วเพื่อรอต้อนรับ
คุณที่จะมาถึงในวัน พรุ่งนี้..........................?

รัก...คิดถึงเสมอ....รีบมาล่ะ.....พวกเรารออยู่น่ะ

ปล. ถ้าให้ผมรอคุณนาน คุณยังไม่มาหาผมสักที คืนนี้ผมจะไปรับคุณเองล่ะนะ ที่รัก !!!!!!!!!!!!

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮิ้ววว

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 กร๊าก

:)
 กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ฮิ้ววว

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,4192.msg260508.html#msg260508

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 คริคริ

等着
มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ ที่จะเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้น

ไม่เชื่อถามลุงเป็ดสิครับ  ลันล้า

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
ผมว่าหาได้ยากหากจะเปิดตัวด้วยการลงFwd Mailแล้วไม่ซ้ำกับของที่มีคนลงไว้แล้ว

และนี่คือสิ่งที่สมาชิกทุกคนที่นี่จะเจอครับ คือการเอาของที่เคยมีคนลงไว้แล้วมาลงซ้ำ
ที่นี่เราเรียกว่า ละโว้เป็ด

ยินดีต้อนรับสู่สายละโว้ครับ  หมีโหด~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตอนนี้เรามีกี่สายแล้วครับหมอ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมว่าหาได้ยากหากจะเปิดตัวด้วยการลงFwd Mailแล้วไม่ซ้ำกับของที่มีคนลงไว้แล้ว

และนี่คือสิ่งที่สมาชิกทุกคนที่นี่จะเจอครับ คือการเอาของที่เคยมีคนลงไว้แล้วมาลงซ้ำ
ที่นี่เราเรียกว่า ละโว้เป็ด

ยินดีต้อนรับสู่สายละโว้ครับ  หมีโหด~

งั้นตูก็สายแข็งสินะ  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
งั้นตูก็สายแข็งสินะ  น้องดำ

ตัวพ่อเลยล่ะ  น้องดำ

อืมมม...
แต่แข็งรึเปล่านี่.... ยังไม่รู้แฮะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สายแข็ง
ผู้นำ เกดลดา

สายคอม
ผู้นำ ปิง

สายศิลป์
ผู้นำ ป๋าเลย์

สายกล้อง
ผู้นำ อู๋(ตากล้องเกาหลี)

สายหนัง
ผู้นำ ......

สายละโว้
ผู้นำ ร่มเป็ด

สายยักษ์
ผู้นำ โมนามาเฟีย

สาย L
ผู้นำ ลุงร่มเป็ด

สาย R
ผู้นำร่วม ป๋าเลย์และเฟิร์น

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สาย L และสาย R คืออะไรอ่ะครับ  อู้ย..
หน้า: [1] 2