หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: [พูดคุย] Harry Potter  (อ่าน 41154 ครั้ง)
ตั้งห้องล็อก DotA กร๊าก

เอาไว้คุยกันค่า
(ที่ถกกันในจู๋ดูหนัง สนุกดี กรี๊ดดดดด)

จะพูดถึงเรื่องหนังสือ หรือภาพยนต์ ได้หมดเลยงัฟ
เอาท์ละยังเนี่ย (เหงื่อแตกพลั่ก)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เล่ม 7 ยังไม่ไ่ด้อ่านเลยงะ
อยากฟังสรุปเลย  กร๊าก

จู๋นี้เอาไว้กลับมาอ่านระลึกความหลังแน่ๆ
เพราะเล่มเก่าๆ ลืมไปเกือบจะหมดแล้ว
ยังไม่ได้ดูภาค 5 เลยครับ แต่เห็น imdb ลงไว้ว่ามี 2 ภาค ?!?!?

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
เล่ม 7 ลืมไปหมดแล้ว กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ยังจำไม่ได้เลยว่าตกลงใครตายมั่ง

คู่แฝดหนะ

ต้องตัวนวลไหมพี่เดือน  อ๊าง~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
มีหูขาดด้วยนี่นา น่าจะเป็นเฟร็ดที่หูขาดเพราะสเนป อี๋~

นวลมัียครับเนี่ย อ๊าง~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2009, 19:15 น. โดย MoonShines » บันทึกการเข้า

DiggityDaw aka วัวโหดด
นั้นหละ คนที่หูขาดชะมะที่ตาย

ลืมหมดแล้วจริง ๆ อ่านนานมาก แล้วววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2009, 19:15 น. โดย MoonShines » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ลืมไปแล้วว่าตกลงสเนปดีหรือร้ายอะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
น่าจะหูขาดนะครับที่ตาย สงสารมาก

แต่แววของรอนกับเฮอร์ไมโอนีนี่ส่อมาตั้งแต่หนังภาคสองเลยนะครับ กร๊าก
จำได้ว่าเห็นแวบๆว่ามีเกาะแกะกันด้วย หยี

//สเนปดีครับ แต่เกลียดพอตเตอร์เพราะว่า พอตเตอร์เป็นหน่อเนื้อเชื้อชาติของเจมส์ สมัยครั้งกระโน้นสเนปเคยแอบรักลิลลี่ เลยต้องทั้งปกป้องและย่ำยีพอตเตอร์ไปพร้อมๆกัน กร๊าก

DiggityDaw aka วัวโหดด

นี่มันจู๋สปอยล์ นี่  โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นี่มันจู๋สปอยล์ นี่  โวย
(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

น่าจะหูขาดนะครับที่ตาย สงสารมาก

แต่วีจำได้ว่า คนนึุงหูขาด อีกคนนึงตายนะ  งง

เรื่องมันเศร้ามาก แม้ว่าวีจะลืมไปเกือบหมดแล้ว  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2009, 19:16 น. โดย MoonShines » บันทึกการเข้า
จอร์จหูขาดแล้วก็ตาย ตอนภาค 7 นี่ครับ  งง

แอบอ้าง
นภาค 7 จอร์จ หูขาดเพราะโดนคาถา เซ็กตัมเซมปร้า จากเซเวอร์รัส สเนป(ความจริงแล้วเขาเล็งที่มือของผู้เสพความตาย)ในตอนที่โวลเดอร์มอร์ไล่ล่าแฮร์รี่สามมณฑล ส่วนเฟร็ด ตายในตอนท้ายที่กลับมาฮอกวอตส์ ฝีมือของผู้เสพความตาย
http://th.wikipedia.org/wiki/เฟร็ด และ จอร์จ วิสลีย์

จำผิด   เศร้าจึ๋งๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.ค. 2009, 19:16 น. โดย MoonShines » บันทึกการเข้า

ภาค 7 นี่ใครตายมั่งนะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เฟร็ด
เฮ็ดวิก
สเนป
มู้ดดี้
ท็องส์
ลูปิน

หมีโหด~

จริงๆ สปอยล์ควรจะนวลนะงัฟ ขอญาตแก้เลยละกัน

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ภาค 7 คนตายไปครึ่งเรื่องแนะ  หมีโหด~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11