หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: jp lawo  (อ่าน 15207 ครั้ง)
 มาใส่ใจคนติมากๆทำไมหละครับ เชื่อในสิ่งที่ตัวเองทำซิครับ  กร๊าก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ต้องใส่ใจซิ่ชาย  เกย์ออก
คนติ เขามองได้หลายทิศมากกว่าไง
เราจะมองในมุมมองเฉพาะของคนทำ อะไรแบบนี้

คนอื่นมาติ เขาก็อาจจะมองในอีกมุมซึ่งเราคาดไม่ถึง หรือไม่ได้มองไว้ อะไรแบบนี้
มีประโยชน์ออกนะ มีคนมาช่วยวิชามเนี่ย เจ๋ง

(ลืมตัวไปว่า จู๋ฟอนต์พี่จอย  ไหว้) กร๊าก

แก้ไม้โทโลด เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แมคว่าสระอือก็บางๆเหมือนกันนะ น้องดำ
แก้ไม้โทโลด เจ๋ง

เออ จริง ตูก็มัวแต่ไปแก้สระไอ - ใอ   ฮือๆ~

ตรงเส้นแหลมๆ มันทิ่มตาดีแท้  โห

ผมแปลกๆตรงหัวของตระกูล ต น่ะครับ มันดูขาดๆ ชอบกล  อู้ย..

perfectionist
โม่หมายถึง ต ฅ ฆ ตัวหัวแตกพวกนี้ชิมิ  งง

อ่า ใช่แล้วครับ  อืมมมมห์

perfectionist
หน้า: 1 2 [3]