หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: DECEMBERISE [Teaser หนังสั้นครับ]  (อ่าน 3011 ครั้ง)

สวัสดีครับ

กระจู๋นี้ผมขออนุญาตินำตัวอย่างหนังสั้นของตัวเอง
เพิ่งถ่ายภาคซัมเมอร์ที่ผ่านมานี้เองคัรบ
นานๆทีจะได้โพสต์ผลงานอีกครั้งกับเขาบ้าง ฮาๆ
ฝากรับชมและเสนอแนะกันด้วยนะครับ

แซ๊งคิ่ว ขอบคุณครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ค. 2009, 06:19 น. โดย inspired » บันทึกการเข้า

GREAT PEOPLE WERE INSPIRED TO DO GREAT THING.
ชอบชื่อเรื่องอย่างบอกไม่ถูก  อ๊าง~

ว๊าว เร็วจัง Decemberise
ผมนำสองคำ December กับ Memorize มาสนธิกันอ่ะครับ
เลยออกมาเป็น Decemberise ครับ  ยิ้มน่ารัก

GREAT PEOPLE WERE INSPIRED TO DO GREAT THING.
ยิ่งรู้ความหมายยิ่งชอบ  อ๊าง~

ว่าแต่เคยแนะนำตัวที่จู๋ แนะนำตัวรึยังครับ  ผมไม่คุ้นเลย

ยังไงแสดงตัวให้รู้จักซักหน่อยก็ดีนะครับ  ปลื้ม

แสงสวยดีนะครับ  เจ๋ง

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เปิดห้องแสดงงานเลยครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]