หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึษาทีคับ จะง้อยังไงดี  (อ่าน 60843 ครั้ง)

เหลือบ...

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 คริคริ

เลวยั้นเงา
 ไหว้ 

กำลังโหลดข้อมูล .....
เขาปรึกษาที  ส่วนผม กรี ไม่เกี่ยว  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แจ๊กกกกรี้ มาอีกแล้ว  กร๊ากกกก

ก็เป็นอยู่ตั้งแต่แรกแล้วไม่ใช่รึ  น้องดำ

ว่าแต่เพื่อนมันโดนเปลี่ยนเป็นคนรู้จักธรรมดาได้ด้วยเรอะ  หมีโหด~

ก็โบว์จะทำให้มันเป็นคดีประวัติศาสตร์อยู่นี่ไงล่ะ  กร๊าก  

น้องดำเหงื่อตก ไหว้ อวัยวะ อวัยวะ(เพิ่มให้อีกหวี เอาไปแบ่งยักษ์ด้วย)

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

พี่ติ๊ก ...  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

เป็นอีกมุมนึง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
แจ๊กกกกรี้ มาอีกแล้ว  กร๊ากกกก

ก็โบว์จะทำให้มันเป็นคดีประวัติศาสตร์อยู่นี่ไงล่ะ  กร๊าก  

น้องดำเหงื่อตก ไหว้ อวัยวะ อวัยวะ(เพิ่มให้อีกหวี เอาไปแบ่งยักษ์ด้วย)

กร๊าก กร๊าก
สวัสดีครับพวกพี่ๆผมหายไปนานเลย  ผมขอขอบคุณพวกพี่ๆทุกๆคนนะครับที่ช่วยเหลือ
ช่วยตอบ  ช่วยเตือนผมในตอนแรก  แต่ตอนนี้ผมเฉยและห่างจากเธอแล้วครับ 
เพราะตอนแรกผมต้องเรียนวิชาการภาคพื้นที่กรุงเทพ  แถวจตุจักร  ตอนนี้ส่วนมากต้องมาเรียนบินที่หัวหิน ทุนการบินไทย
เลยห่างๆกันไป  แต่ผมไม่เข้าใจเลยว่า เธอก็โทรมาถามบ้างว่าผมเป็นยังไงหลายๆครั้ง  และเมื่อวันก่อนรุ้สึกว่าเธอจะสอบได้คะแนนไม่ค่อยดี
เธอส่งmsgมาว่าถ้าว่างขอให้ผมโทรกลับด้วยมีเรื่องอยากคุย  เธอก็ปรึกษาผมวาทำไงดีเหมือนอยากให้ผมปลอบ  ผมก็ปลอบเธอไปแนะนำไป ให้กำลังใจ
พอวันนี้ผมโทรไปถามว่าเป็นไงก็ยังคุยดี สักพักเพื่อนผู้หญิงโทรมา  เธอบอกแป๊ปเดียวเพื่อนโทรมาตอนแรกก็รอสาย  สักพักมันหลุด
ผมก็รอผ่านไป1ชม. ผมก็โทรไปเธอก็รับ  ผมก็ถามว่าวางนานแล้วหรอ  ตอนแรกก็บอกว่านานแล้ว  ผมก็บอกว่า  อ้าว  เรารอโทรศัพท์ตั้งนาน
เธอก็บอกว่าเห็นผมว่างไปเลยเมาส์กับเพื่อนนาน  แล้วก็บอกว่าพึ่งวาง  ...งง  ตอนแรกบอกว่างไปนานแล้ว
ผมก็พูดทำนองว่าอย่าคิดมากนะ  ทำให้ดีที่สุด  แล้วเธอก็บอกว่าอืมลืมแล้วอยาพูดถึงเลย  แล้วคุยไม่ถึงสองนาทีเธอก็ขอว่าง
ผมไม่เข้าใจเลยว่า  อะไรของเธอเมื่อวาน อยากคุยกับผม อยากให้ผมปลอบ  แต่วันนี้งง   พวกพี่ๆคิดว่า
เธอคนนี้คิดยังไง งง

ทำยังไงดี  ผิดไปแล้ว
ผู้หญิงคนนั้น
กั๊กนายไว้
ปั่นหัวเล่นและ
เป็นของตาย
ยามเหงา
เท่านั้นเองแหละ
เลิกคิดมาก
แล้วไป
ทำอย่างอื่น
ได้แล้ว ไป๊

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ไปก็ด้ะ อายมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก แร๊งงงงง

等着
ชี้ชัด ตรงประเด็น  เจ๋ง

ไป๊  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลุงร่ม จับไปออกช่วงรถไฟเลยครับ

มาลุ้นดูซิว่าจะตอบ Yes - No  อ๊าง~

กำลังโหลดข้อมูล .....
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19