หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok Computer Graphic Plus 2009  (อ่าน 7359 ครั้ง)
ขอบคุณมากครับ น่าไปมาก
ถ้าไม่ลงชื่อวันศุกร์นี่ วันเสาร์เข้าฟังไม่ได้ใช่ไหมครับ?

รู้สึกว่าจะลงทะเบียนวันต่อวันนะ ลงทะเบียนหน้างานได้เลย เหมือนเป็นพิธีแค่นั้นแหล่ะ
ทางผู้จัดงานคงจะแปลนเอาไว้เผื่อคนมาเยอะเกิน แต่ถ้าคนไม่ล้นน่าจะปล่อยเข้าหมดนะ
ดูห้องประชุมชั้น 1 คร่าวๆจากสายตา น่าจะจุเก้าอี้ได้เต็มที่ 200-300 คน (อยู่ที่ทางหอศิลป์เขาจะจัดที่นั่งให้)
โอ้ว ขอบคุณครับ
พอดีอยากไปวันเสาร์อย่างเดียว

เพื่อนผมมันอยากไปฟังพี่บรรยายมากๆ
พี่เป็นไอดอลของมันเลย

ผมบอกว่าพี่อยู่ในฟอนต์ด้วยมันงง กร๊าก

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
อยากไปเร็วๆ ล่ะ

แนะนำตัว
.°๐♥ •°o.O ~|| www.g-gmodern.com O.o°• ♥๐°.
หนีตามอาจารย์ศิลป์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]