หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207566 ครั้ง)
 วิกานดา ตามเก็บดาวสิ แล้วเอ็งจะรู้
ว่ามันไม่เสร็จ และทำให้ฟ้อนสุดออกเลท ฮือๆ~

รอทบยอดเล่มหน้า  หยี
(ถ้าเดือนให้ลงนะ ฮือๆ~)

ไม่เข้าใจครับ หาไม่เจอ หยี
ผมจัดหน้าเองแหล่ะครับ ขออภัยในความไม่เรียบร้อยครับ ฮือๆ~

บทพูดของลูกสาวน่ะ
คำว่าลูกน่าจะเลื่อนขึ้นไปอีก 1 บรรทัด
ที่ไม่เป็นไรน่าหมอ อ่ะ  อ๊าง~
กอลลั่มหมอแมวโอเคนะคะ จิ๊ดเดียวเอง  เจ๋ง

แต่ 2 อันหลัง พ.ศ. ผิดป่ะคะ  งง

อ่านจบแล้ว ไม่เกลียดหมอแมว
เกลียดยัยลูกกตัญญูนั่นมากกว่า   กร๊าก

//จัดอันดับการ์ตูนในห้องนอนหมี
อ่านสนุก อยากไปซื้อบางเรื่องมาอ่านบ้างเลย  หื่น

//ของพี่ร่ม อารมณ์หม่นๆ  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2009, 11:47 น. โดย eThics » บันทึกการเข้า

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แมคชอบสโลแกน เล่มเสกเลขสวย อ่ะ
ทำไมเปลี่ยนซะได้

เปลี่ยนทำม้ายยยย ฮ่าๆ ฮือๆ

กอลลั่มของหมอแมวมีตัว a หลุดมาด้วย
หาที่โหลดไม่เจอ(ถ้าไม่ได้อ่านโพสของป๋าเลย์) น้องดำ

การ์ตูนเรื่องของเอ ก็น่ารัก อ่านแล้วชอบมากเลย

ไม่น่าเชื่อว่าเอเป็นคนเขียน  หื่น

ของพี่ติ๊กก็น่ารัก ชอบหนูผี  กร๊าก

ชอบการ์ตูนประกอบเรื่องของพี่ร่ม  ผู้หญิงกอดหมอน
แต่เนื้อเรื่องยังไม่ได้อ่าน  เกย์ออก

ชอบเรื่องพี่เก้อ  หื่น

เดี๋ยวมาเม้นต่อ เกย์ออก
ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า เล่มนี้เราสวย~
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,16640.0.html

ประเมินฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,16616.0.html

ชอบหนูผีเหมือนกัน  หยี

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ใช่ๆ ชอบคำว่าเลขสวยมากกว่าเราสวย
เพราะยังไงประชาชีแมสๆ เขาน่าจะได้เห็นคำว่า "เลขสวย" เป็นคีย์เวิร์ดหลัก (ก่อนเราสวย) นะครับ

เท่าที่คุยกะบอกอขอ
ฉบับนี้อาจจะมีการปรับแก้อีกนิดหน่อย
เช่นมีเพิ่มกอลลั่ม มีแก้คำผิด คือทำให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้นเพื่อควรค่าแก่การสะสม
เพราะเดาว่าจะมีการดาวน์โหลดมากที่สุดเท่าที่เคยผลิตฟ้อนสุดฯ มาเลย (แน่ล่ะ ยุคนี้สื่อครองโลก)

ดังนั้นเดี๋ยวอาจจะมีการอัปเดตเนื้อหาที่ยังขาดตกบกพร่อง
โดยไม่สนใจว่าใครจะทำไม เพราะเราสร้างกติกาขึ้นมาเอง แล้วใครจะทำไม กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ๆ ชอบคำว่าเลขสวยมากกว่าเราสวย
เพราะยังไงประชาชีแมสๆ เขาน่าจะได้เห็นคำว่า "เลขสวย" เป็นคีย์เวิร์ดหลัก (ก่อนเราสวย) นะครับ

ฉบับนี้อาจจะมีการปรับแก้อีกนิดหน่อย
เช่นมีเพิ่มกอลลั่ม มีแก้คำผิด คือทำให้สมบูรณ์ยิ่งขึ้นเพื่อควรค่าแก่การสะสม
เพราะเดาว่าจะมีการดาวน์โหลดมากที่สุดเท่าที่เคยผลิตฟ้อนสุดฯ มาเลย (แน่ล่ะ ยุคนี้สื่อครองโลก)

ดังนั้นเดี๋ยวอาจจะมีการอัปเดตเนื้อหาที่ยังขาดตกบกพร่อง
โดยไม่สนใจว่าใครจะทำไม เพราะเราสร้างกติกาขึ้นมาเอง แล้วใครจะทำไม กร๊าก

ไหนๆ ก็ไหนๆ เพิ่มย่อหน้าและเว้นบรรทัดของกอลลั่มตูได้ไหม
มันติดเป็นพรืดไปนิด อ่านแล้วเหมือนไม่ได้พักหายใจ  ไหว้
ทำไมอ่านกอลลั่มพี่ร่มแล้วน้ำในตามันกลบไปหมดเลย  ฮือๆ~

ขอพสอษ. ใหม่ (บางหน้า) ด้วยนะ หมีโหด~

งบน้อย
แต่ 2 อันหลัง พ.ศ. ผิดป่ะคะ  งง

ขอบคุณพี่ติ๊กครับ อันนี้อย่างแรง  ฮือๆ~
หมอแมว ผมขอโต๊ดครับ เดี๋ยวรอฉบับแก้ใหม่ ฮือๆ~

ขอบคุณพี่จอยอีกที
ผมวางผิดจริงๆด้วย

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
กอลั่มพี่ร่ม เขียนชื่อเค้าผิด

กษิรา งิ ไม่ใช่ กศิรา  ฮือๆๆ

วาดช้าเลยแก้แค้นใช่มั้ย ฮือๆๆฮือๆๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
เนื่องจากไม่มีเวลาตรวจสอบหลังเย็บเล่มอีกที ดังนั้นข้อผิดพลาดทั้งหมดนี้ ยกให้..... 

น้องดำผิวปาก
เนื่องจากไม่มีเวลาตรวจสอบหลังเย็บเล่มอีกที ดังนั้นข้อผิดพลาดทั้งหมดนี้ ยกให้..... 

น้องดำผิวปาก

ก่อ  หมีโหด~
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37