หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207623 ครั้ง)
ขอบคุณครับเจ๊จอย

เดี๋ยวไปปล่อยต่อก่อน (อิอิ)

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไฟล์ตูอยู่ไหน อ๊าก ฮือๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ปล่อยทันแต่ไฟล์ไม่มีค่ะ ฮือๆ~
รอก่อนนะคะทุกคน

เพราบักก่อคนเดียวเลยใช่ไหม  โวย
ฆ่ามัน  โวย
แง  อยากดูแล้วอะ

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
ประมาณการว่าไฟล์จะพร้อมดาวน์โหลดได้เมื่อไหร่จ๊ะเดือน  กรี๊ดดดดด

จะได้ไปทำอื่นก่อน ไม่ต้องรอลุ้นตัวโก่ง  อ๊าง~  ฮ่าๆ ฮือๆ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ตอนนี้กดดูปกก็ไม่ได้แล้ว  กร๊าก

อีก่อ ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ต้องมีการรุมประณามคนที่ทำให้ล่าช้า  โวย โวย โวย

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
ความหวังของมวลมนุษยชาติ หมดกัน  ฮือๆๆ

ประมาณการว่าไฟล์จะพร้อมดาวน์โหลดได้เมื่อไหร่จ๊ะเดือน  กรี๊ดดดดด

จะได้ไปทำอื่นก่อน ไม่ต้องรอลุ้นตัวโก่ง  อ๊าง~  ฮ่าๆ ฮือๆ
ใกล้ละค่า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด ดีใจจังงงงงง

รู้สึกว่าฟ้อนสุดฯ โตแล้วสวยขึ้นเรื่อยๆ  หยี

ไหว้ละก๊าบบบ ไฟล์กำลังอัพโหลดนะครับ

แงๆ ทำเค้าเลททั้งประเทศ
 ฮือๆ~ วันที่ 12 จะทำอะไรผมเชิญตามสบายเลยนะฮะ

หื่น อย่าแรงน้าว์

ไม่เป็นไรนะก่อ  หื่น

เบลทำปกใช่มั้ย
สวยยยยยยยยยยมาก ชอบมากกกกกกกกกก  หยี

ปล่อย 10 โมง 10 นาที ก็ได้  น้องดำ
ของวันที่ 10 เดือน 10 ปี 10

โอเค้ยยยย์ น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37