หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207562 ครั้ง)
โอ้ พึ่งเห็น จมล.จากแอน
แปลหมดหรือยังเอ่ย เดี๋ยวพิมพ์ให้เดี๋ยวเดียว

I ROCK , THEREFORE I AM
พิมพ์เสร็จแล้ว อ่านแล้วก็พิมพ์เลย

Fullscreen

Use the leftmost button in the navigation bar to enable fullscreen mode. Its main purpose is to allow a better display of zoomed images, as in fullscreen mode the whole screen is used for zoom mode, in contrast to just the area two pages take in non-fullscreen.

Usually entering zoom mode also triggers a change to fullscreen mode. If this is not the case you may use that button to enter fullscreen mode manually.

ใช้ปุ่มอันซ้ายสุดในแถบเนวิเกเตอร์ เพื่อทำให้โหมดฟูลสกรีนทำงาน หน้าที่หลักของมันคือการทำให้แสดงผลด้วยการซูมภาพ ก็โหมดฟูลสกรีนนั้น
หน้าจอทั้งจอจะใช้การซูมในการทำให้มันเต็มหน้าจอ ตรงกันข้ามกับเวลาที่ 2 หน้าใช้ในตอนที่ไม่ได้ฟูลสกรีน

โดยส่วนใหญ่การเข้าสู่โหมดซูมเนี่ย
ก็นำไปสู่ฟูลสกรีนโหมด ถ้ามันไม่ได้เป็นตามนี้ คุณก็ใช้ปุ่มที่ว่ามาเพื่อเข้าสู่ฟูลสกรีนโหมดแบบแมนนวลเอา

Slideshow

The button in the navigation with the "play" symbol will toggle the slideshow mode, i.e. automatic page turning. Every page will then be displayed for a certain amount of time before an automatic page turn to the next page is triggered.

สไลด์โชว์ ปุ่มในเนวิเกชั่นบาร์ ที่มีสัญลักษณ์ "Play"กำกับจะนำไปสู่โหมดสไลด์โชว์ ยกตัวอย่างเช่น การเปิดหน้าแบบอัตโนมัติ
ทุกๆหน้าจะถูกแสดงในช่วงระยะเวลาหนึ่ง  ก่อนกลไกเปิดหน้าอัตโนมัติจะเปิดหน้าต่อไป

I ROCK , THEREFORE I AM
อันอื่นโอเคแล้วค่า เหลืออันยาวๆ 5-6 อัน
(แถว 34-39 ใน กกด)
ช่วยกันเกลาทีน้า
เดี๋ยว copy ไปแปะเลย แอนคงไม่ได้อ่านทวนนะคะ  อ๊าง~

มิ้ว แปลว่า นมครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตกลงเล่มนี้พี่จักรีไม่ส่งแล้วใช่ป้ะคะ งง

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อ้าว เออ ลืมไป ขอโทษจ้ะ   ฮือๆ~   

ไม่รู้ว่ายังทันอยู่มั้ย ถ้ายังทันจะขอเวลาอีกซักวันสองวัน

แต่ถ้าไม่ทัน ก็คงต้องขอบายก่อนนะครับ
 เล่มนี้พี่ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ครับ ที่ไม่ได้ช่วยอะไรเลย  ฮือๆ~  ไหว้

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่ทันค่า

ครั้งนี้ไม่เป็นไร
แต่คราวหน้าจะไม่ส่งอะไรยังไง บอกล่วงหน้าสักนิดก็ดีนะคะ ไหว้

ไหว้  ขอโทษครับผม อ๊าง~

ครั้งนี้ไม่เป็นไรค่ะ เกย์ออก

--

งานเหลือแค่นี้แล้วนะคะ ลุล่วงไป 90% แล้วล่ะ

ถึงลุงเป็ดนะคะ:

ตอนส่งเมลมา รบกวนส่งให้พี่แอนด้วยนะคะ
จะได้รีบแก้แล้วรีบส่งให้พี่น้องแอนค่ะ

--

งานนี้ถ้าเลตถ้าล่ม ต่อยนังก่อนะคะ กร๊าก

ป.ล. พรุ่งนี้จะอยู่ถึงหกโมงกว่าๆ แล้วออนไลน์อีกทีตอนห้าทุ่มนะคะ
มีอะไรติดต่อทางพี่แอน พี่น้องแอน นังก่อ ได้เลยค่ะ
เพราะหน้าที่สุดท้ายเดือนคือรอโพสต์ตอนเช้าแล้วล่ะ

:)

ครั้งนี้ไม่เป็นไรค่ะ เกย์ออก

แต่ครั้งหน้า ตาย กร๊าก
เอ็งตายแทนพี่นะ บักสาม  หมีโหด~

ใกล้จะได้อ่านแล้ว  นะนะ

แต่ครั้งหน้า ตาย กร๊าก
เอ็งด้วย โวย ต้องให้โทรไปทวง ชิ

ฮือๆ~ ต่อยตูเลยเหรอเดือน โหดอ้ะ

ส่งแล้วก๊าบ  ฮ่าๆ ฮือๆ

ไม่จัดอยู่ในจำพวกเดีญวกับอีก่อแล้วก๊าบ  ฮ่าๆ ฮือๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หน้า: 1 ... 18 19 20 21 22 23 24 [25] 26 27 28 29 30 31 32 ... 37