หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207652 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด

งบน้อย
จำเดือนผิด  ฮือๆ~ นึกว่าปิดรับเดือนหน้า  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อืม
คิดว่าคงไม่ล่มแหละค่ะ
อาจจะบางไปนิด อะไรทำนองนี้อ่ะค่ะ

ต้นเดือนหน้า อาจจะขอให้พี่แอนจัดแคมป์อีกซักรอบ ไรงี้ อ๊าง~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เกย์แอบ ส่งไปแล้วนะ

ตอนนี้ของตูแนะนำว่า
ต้องอ่านคนเดียวเงียบๆ  เจ๋ง
อ่านแล้ว ฮือๆ~

ชื่อกอลลั่ม: ลูกกตัญญู ?
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: ความกตัญญูของลูกสาวที่มีต่อแม่
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: เราตัดเอาช่วง1ปีแห่งความกตัญญูที่จับต้องได้ของลูกสาวที่มีต่อแม่มาให้คุณดู
เขียนโดย: หมอแมว
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : อ่านจบแล้วคุณอาจจะเกลียดหมอแมวไปอีก1เดือน

ส่งไปแล้วนะจ๊ะเดือน xD

ใช้เวลาคิดเนื้อหา 2 นาที พิมพ์และตัดต่อภาพ 1 ชั่วโมง เป็นงานเผาที่รู้สึกชอบที่สุดตัวนึง:48:

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เคยอ่านเล่มแรกๆ แล้วครับ ถ้าเกิดว่าเป็นหนังสือที่วางขายบนแผงจริงๆ ล่ะก็
น่าจะขายได้เลยนะเนี่ย  เจ๋ง
จัดฟอนต์แคมป์ทำหนังสือเหรอเดือน กรี๊ดดด อ๊าก ฮือๆ
แปลว่าตูต้องรีบปั่นการ์ตูนให้เสร็จ แล้วก็ทำตัว pageflip ต่อสินะ

ฮือๆ~ งานรัดติ้วเลย

ส่งงานไปแล้วครับ  อ๊าง~
ขออภัยที่ล่าช้าไป 2 วัน  ไหว้
ยังเปิดรับต้นฉบับอยู่นะคะ ถ้าใครสนใจยังส่งได้เรื่อยๆ เน้อ
ได้รับต้นฉบับพี่โอดำแล้วนะค้า กรี๊ดดดดด จมล มา แต่ชั่วโมงนี้ตอบกลับไม่ได้แล้ว กร๊าก

เดี๋ยวคืนนี้ (ถ้าไม่พับไปก่อน) จะทำกระบวนการ ตฉบ ใน กกด ให้ดูนะจ๊ะ

แย้มๆ ไว้นิดๆ ว่าเสาร์ต้นเดือนหน้า จะทำฟ้อนสุดแคมป์เด้อ
รับสิบคนเหมือนเดิม กติกาเหมือนเดิมคือต้องมีของกิน กร๊าก
จะได้รับความรู้เรื่องการทำ E-Magazine พูดถึงเรื่องการทำฟ้อนสุดฯ แต่ต้น
แล้วก็มีสอนการจัดหน้าเน้อ

แต่! งานนี้ถ้ามา อย่างน้อยต้องช่วยจัดหน้ากอลลั่มนะคะ กร๊าก
ทำไม่เป็นไม่เป็นไรเพราะพี่แอนจะสอนให้จ้ะ
ถ้าดีไซน์ไม่เก่ง อาจวางเลย์เอาต์ วาง text แล้วส่งให้พวกทำกราฟิกสวยงี้ สมมติเน่อ

ยังไม่เปิดรับสมัครนะคะ ไว้เปิดรับเมื่อไหร่จะมาบอกจ้า

น้องดำเหงื่อตก เออ.. ตูต้องแก้ pageflip ตัวนั้นอยู่ป้ะ

รู้คำตอบอยู่แล้วทำไมต้องถาม น้องดำ

อ่อ นึกว่าต้นฉบับไปไม่ถึง  ฮิ้ววว
ขอบคุณนะครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
รู้คำตอบอยู่แล้วทำไมต้องถาม น้องดำ
ฮือๆ~ จ้ะ

กรี๊ดดดดด เรียนด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2009, 17:36 น. โดย ☼ แอนค่ะ ☼ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 37