หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มเก้า (เตรียมงาน)  (อ่าน 207569 ครั้ง)
ในฐานะคนใช้ macขอประนาม อัพเร็วๆ!!  โวย โวย

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
หน้า 65 มีปัญหาค่ะ ท่อนล่างแหว่ง

คนอื่นมีปัญหาเหมือนกันมั้ย  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ตูก็ใช้แมคด้วย  โวย

แต่ตูก็ต้องใช้เครื่องพีซีโหลด  โวย
หน้า 65 มีปัญหาค่ะ ท่อนล่างแหว่ง

คนอื่นมีปัญหาเหมือนกันมั้ย  กรี๊ดดดดด

หมีโหด~/

แก้ด่วน 555
ไหว้ละก๊าบบบ ไฟล์กำลังอัพโหลดนะครับ

แงๆ ทำเค้าเลททั้งประเทศ
 ฮือๆ~ วันที่ 12 จะทำอะไรผมเชิญตามสบายเลยนะฮะ

หื่น อย่าแรงน้าว์

ก่อจะเลี้ยงห้าแพร่งทุกคน หื่น

งบน้อย
ทำไมตูต้องมาดูกับเครื่องจอ 14 นิ้วด้วยเนี่ย  ฮ่าๆ ฮือๆ

อนาถตัวเอง
ตื่นมาก็พบว่าของอีก่อปั่นไม่ทัน โถ อุตส่าช่วย  ฮือๆ~

ยังโหลดไม่เสร็จเลย  ฮือๆๆ

หมีโหด~/

แก้ด่วน 555

ฮือๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2009, 10:54 น. โดย N/A » บันทึกการเข้า

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"

นิดนึงจ้า ตรงรูปหนังสือ น่าจะมี icon download he้re เล็กๆ ไว้ด้วยก็ดีนะ  ไหว้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 โวย ไฟล์กอลลั่มลุงเป็ดแหว่งตั้งแต่ก่อนเย็บเล่มเลยครับ (เพิ่งเห็น)

ลุงเป็ด ส่งไฟล์ให้ผมอีกทีได้ไหมครับ จะเย็บใหม่ อู้ย..

หน้า 12 กับ 14 ของกอลลั่มอะครับ (ในฟ้อนสุดจะเป็น 63 กับ 65)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2009, 10:51 น. โดย ก่อสตูดิโอเอ็กซ์ทู » บันทึกการเข้า

กรี้ด เพิ่งรู้ว่าเป็น air  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

มีตติ้ง 5 แพร่งไงวุฒิ

ขอบคุณครับพี่ติ๊ก

อ่อ รู้เพิ่มเติมว่า น้องก่อเลี้ยงขอโทษด้วย
เดี๋ยวไปๆ:40:

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
 ฮือๆ~ กรี๊ด..

หมีโหด~/

แก้ด่วน 555

63 ด้วยอ่ะ
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37