หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดพี่เต้ยคร้าบบบ  (อ่าน 10507 ครั้ง)
สสวก ค่า
มีความสุขมากๆ ค่ะ เกย์ออก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ไหว้ กรี๊ดดดดด
ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ได้ซื้อกล้องใหม่เลนส์ใหม่หรืออะไรที่อยากได้ (อิอิ)

สุขสันต์วันเกิดค่า  ยิ้มน่ารัก
มีความสุขตามอัตภาพนะคะ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เต้ย  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สุขสันต์วันเกิดนะครับ กรี๊ดดดดด

สสวก จ้า
สวัสดีวันเกิดพี่เต้ยคร้าบบบบ กรี๊ดดดดด

ขอให้รวยๆ ซื้อมีเดี้ยมฟอร์แมทมายิงเล่นเร็วๆ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไม่ทัน ฮือๆๆ

สสวกย้อนหลังครับ กรี๊ดดดดด

เอาไปฝากเลี้ยงที่บ้านแกซะ 5 คนนะ

ระวังโดนจับมาย่างนะพี่ แหยะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โอ้วว ขอบคุณทุกท่านย้อนหลังด้วยนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ
สสวก. หน้าที่การงานเจริญก้าหน้า ชีวิตครอบครัวมีความสุข ร่ำรวยๆ ครับ  ลันล้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดคร้าบ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลังด้วยคนครับ  เกย์ออก

หล่อๆ รวยๆ นะครับพี่ เกย์ออก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 2 [3] 4