หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: photo walk  (อ่าน 16876 ครั้ง)

รูปจากลุงที่เป่าลูกโป่งเรียกลูกค้าครับ

เล็งผ้าสีๆ

กิจกรรมนี้ผมว่าถ้าได้ไปกับเพื่อนคงสนุกมากๆ รอบนี้ไปแบบไม่รู้จักใครเลย ถ่ายแบบเหงาๆอีกแล้ว  ฮือๆ~
เดินถ่ายแบบนี้ผมว่าใช้ เทเล 70-200 น่าจะเจาะและเก็บจังหวะอารมณ์ได้ดีกว่าไวด์ครับ
เพราะบางร้านเค้าก็ไล่ไม่ให้ถ่ายรูปเลย ฝรั่งบางคนก็ไม่ชอบให้ไปถ่ายเค้า ผมก็เลยต้องถ่ายหลบๆหน้าเค้ามั่ง
แบบว่าเห็นหน้าไม่ชัด

หัวหน้าทีมเป็นอาจารย์ติ่งจาก ม.จุฬา ครับ คุยสนุกแล้วก็ช่วยชี้จุดหลายๆอย่างให้
รู้สึกหน้าด้านกล้าถ่ายมากขึ้น  กร๊าก
เจอพี่คนหนึ่งใช้โอลิมฯ อุปกรณ์ครบ ถ่ายสวยมาก นึกถึงพี่โอเอ้เลยทีเดียว

จบแล้วครับ  ไหว้
ปล. ยังมีรูปแบบไม่ได้เรื่องอีกเยอะเลยว่างๆจะอัพให้ดูต่อนะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กรี๊ดดดดด

等着
สีสันจัดจ้านโดนใจวัยรุ่น  กรี๊ดดดดด
น่าสนุกจังเลย  กรี๊ดดดดด
ชอบรูปลูกโป่ง  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อืมมม...
ขอบคุณทุกท่านฮะ  ไหว้

โอว เยห์ งาม  กรี๊ดดดดด

ภาพชนะเลิศจากกลุ่มจตุจักรครับ

สวยมาก เรื่องราวแจ่มจรัส  กรี๊ดดดดด

จาก พิษณุโลก

เยาวราชครับ

สมุทรสงครามครับ

เมื่อยคอเลยทีเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2009, 17:53 น. โดย i'sharp » บันทึกการเข้า

หนุ่มตี๋เยาวราช  กรี๊ดดดดด

ชอบภาพจากพิษณุโลก  กรี๊ดดดดด

ภาพสมุทรสงครามได้ที่ 1 ของโลกใช่ไหมครับ
Photoshop Insider Blog By Scott Kelby » Blog Archive » Winning Entries From Scott Kelby’s Worldwide Photo Walk Announced!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ครับผม  กรี๊ดดดดด

แจ่มมาก กรี๊ดดดดด

ขนลุก.. ที่หนึ่งของโลก กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
คนไทยทำได้  ว้าววว

หน้า: 1 2 [3] 4