หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: photo walk  (อ่าน 16877 ครั้ง)
ตกข่าว  ฮือๆ~

โห น่าไปอ่ะครับ
แต่ไม่มีเวลาว่างเลย

และที่สำคัญ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ยังไม่มีกล้อง

DiggityDaw aka วัวโหดด
ลืมไปเลยว่าวันนี้มี โฟโต้วอล์ค ตื่นมาเกือบเที่ยง เช็คเมล์ตอนบ่ายๆ เพิ่งจะรู้ตัว อดไปร่วมงานซะงั้น  ฮือๆ~

อืมมม...
อ้าว เห็นพี่ที่ไปเค้าโทรมาเรียกให้ไปร่วมวง (กินข้าว) ตอน 2 ทุ่มที่เยาวราช ประมาณว่าเพิ่งเสร็จภาระกิจถ่ายภาพกัน
แต่เราอยู่เขาใหญ่  ฮือๆ~
จตุจักรสนุกดี นั่งทำไฟล์แป้บครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 ปลื้ม

ลงทุนวุ้ย  กร๊าก

พันทิพมากๆ  กร๊าก
มาแปะรูปฮะ ขอเป็นขนาดใหญ่หน่อยนะครับ
สำหรับ 2 รูปที่ส่งไปให้หัวหน้าทีม

ต่อมาก็ประมวลภาพรวมๆของงานที่ผมอัพในมัลติพลายครับ
รูปชุดรายละเอียดอื่นๆ จะค่อยๆเอามาให้ชมครับ

มุมกระจกตรงร้านที่สถานีรถไฟใต้ดินครับ

มุลสิมกำลังซื้อไก่อยู่ครับ

เจ้าของร้านนี้ดีไม่ไล่ ^^

ร้านนี้ฝรั่งมาซื้อซะส่วนใหญ่ครับ

เค้าจะไม่ค่อยประทับใจที่โดนถ่ายรูปเท่าไร ผมเลยต้องหลบมุมแล้วรอโอกาสที่เค้าหันมามอง ถึงจะถ่ายครับ

คงกลัวโดนจับมั้ง

ในตลาดจะมีน้องกลุ่มนี้กระจายกันเล่นดนตรี หรือเต้น อยู่ครับ

มีร้านน้ำขายตลาดทางที่เดิน

เปิด liveview แล้วส่องตัวเอง  กร๊าก

ยืนรอจังหวะ action อยู่สักพักครับ

วางกล้องไว้กับพื้นแล้วก็ แชะ คนมองเต็มเลย

ฟ้าเน่า แต่ร้อนอับมาก แล้วผมก็เดินหลงกลุ่ม  ฮือๆ~ ปรากฎว่าเดินน๊อกรอบมาเจอกับกลุ่มอีกทีครับ
 ฮือๆ~

ไม่รู้จะถ่ายอะไร  กร๊าก

เดินมาช้าไปนิดเดียวครับ ไม่งั้นได้ภาพน้องแต่งชุดไทยกำลังไหว้เครื่องดนตรีของเค้า

เล็งมุมนี้มาเพื่อจะหลบความรกของคนรอบๆ ดีที่เค้าเป็นที่มือขวาอย่างเดียว

จังหวะนี้ฟลุ้คฮะ  หยี

เก็บฝรั่งไปเรื่อยๆ  หยี

เล็งแบบที่มีสีสันหน่อย  หยี

มุมนี้ผมตั้งใจเล่นกับเสื้อเค้าครับ น่ารักดี

เป็นลุงคนหนึ่งที่กำลังนั่งระบายสีขายรูปอยู่ ใจดีมากๆเลยแต่ผมถ่ายมาไม่ได้เรื่องเท่าไร

ซื้อก่อน 1 ไม้แล้วค่อยถ่ายครับ ช่วยเค้าหน่อย  หยี

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อืมมม...
หน้า: 1 [2] 3 4