หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ชั้นตามหาผู้ชายเกิดวันศุกร์ย่ะ  (อ่าน 35188 ครั้ง)
เราน่ะผู้ชายไม่ใช่เหรอ  น้องดำ

กร๊าก
เราน่ะผู้ชายไม่ใช่เหรอ  น้องดำ

ฮือๆ~ เปล่านะ

ขำไรยะอีสามมมมมม  ฮือๆ~

等着
แอร๊ยย ชั้นเจอแต่ไม่เสาร์ ก็ พุธ อีกแล้ว แอร๊ยยย

คนวันอังคาร ทำไมไม่ค่อยมีวันศุกร์ มาเป็นหยินหยาง แว้

แง้ๆๆๆ ไม่ยอมๆๆ

วันศุกร์ๆๆ เข้ามาอีกๆๆ แอร๊ยยยย

ป.ล พวกที่บอกไปแล้ว ชั้นเก็บเข้าแค็ตตาล็อกแระน้า 555

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
วันอาทิตย์เป็นมิตรกับวันพฤหัสบดี
-> แต่เป็นศัตรูกับวันอังคาร

วันจันทร์เป็นมิตรกับวันพุธกลางวัน
-> แต่เป็นศัตรูกับวันพฤหัสบดี

วันอังคารเป็นมิตรกับวันศุกร์
-> แต่เป็นศัตรูกับวันอาทิตย์

วันพุธกลางวันเป็นมิตรกับวันจันทร์
-> แต่เป็นศัตรูกับวันพุธกลางคืน

วันพุธกลางคืนเป็นมิตรกับวันเสาร์
-> แต่เป็นศัตรูกับวันพุธกลางวัน

วันพฤหัสบดีเป็นมิตรกับวันอาทิตย์
-> แต่เป็นศัตรูกับวันจันทร์

วันศุกร์เป็นมิตรกับวันอังคาร
-> แต่เป็นศัตรูกับวันเสาร์

วันเสาร์เป็นมิตรวันพุธกลางคืน
-> แต่เป็นศัตรูกับวันศุกร์

คุณบลิวหาหนุ่มวันศุกร์ แสดงว่าเกิดวันอังคารใช่มั้ยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2009, 22:10 น. โดย ฺ » บันทึกการเข้า
ไม่จริ้งงงงงงงงง
ชั้นกับสามีรักกันดี
ของเอ็งตำราไหนหะดุก  โวย 

กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อย่าไปเชื่อมาก ก็ขนาดดุก เกิดวันเสาร์ เคยเป็นแฟนกะคนพุธกลางคืน ยังเลิกกันเลย  กร๊าก

คุณบลิวหาหนุ่มวันศุกร์ แสดงว่าเกิดวันอังคารใช่มั้ยคะ
[/quote]

แม่นแล้วเจ้า ก็บอกไปแล้วนี่เจ้า ตั้งกะตอนแรกแล้วเจ้า

ป.ล ไม่ได้ให้ใครเชื่อหรือไม่เชื่อนะ เพียงแต่ที่ผ่านมา มีแฟน แล้วเกิดแต่วันที่ไม่ถูกกันหมดเลย

ยังไม่เคยเจอไอ่ที่เค้าบอกว่า จะถูกกันๆ ซักที วันศุกร์แม่ง หายากยิ่ง

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
มี 2 คนค่ะ   เด็กและคนชรา

แมคเกิดวันศุกร์ครับ น้องดำ

ป๋มเพิ่ง 16 อย่าเพิ่งทำอารายป๋มเลยนะงับ ฮือๆ~

ตูเกิดวันศุกร์เหมือนกัน

แต่อย่าทำอะไรตูเลย ตูแก่แล้ว  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ก็ตอนแรกเข้ามาถามเพราะอยากรู้ว่าคนเกิดวันศุกร์มีเยอะหรือน้อย ไม่ค่อยเจอ แต่พอเห็นกระเหี้ยนกระหือรือขนาดนี้

เลยกะเก็บเข้าแคตตาล็อกนั่นแหละ

ให้มันรู้กันไปเยย ลั้ลลาๆ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก
คะแนนความฮา 5/5

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

มาช้อนเก็บตก

ตูเกิดวันพุธ ..  พุธ พุธ คบกันแล้วชีวิตมีสีสันถึงขีดสุด เพราะเค้าบอกว่าเข้ากันได้ดี

// ตำราไหนของเอ็งน่ะยัยดุก  โวย  ..

เออ อ่านอีกที... นั่นตำราหาเพื่อนนี่นา วันนี้เป็นมิตรกับวันนั้น  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
รู้สึกว่าตำราจะผิดจริงๆด้วยครับ ไม่ล่ะ ฟันเฟิร์ม เจ๋ง

ผมเกิดวันศุกร์

ส่วนวันอังคารที่เป็นมิตรกัน

ก็...

แฟนเก่าคนนั้นแหละ น้องดำ

ก็มันเป็นได้แค่มิตรไง  หมีโหด~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

วันพฤหัสบดีเป็นมิตรกับวันอาทิตย์
-> แต่เป็นศัตรูกับวันจันทร์

งั้นคุณบุ๋มต้องตามหาหนุ่มเกิดวันอาทิตย์สินะ  เกย์ออก

เออแฮะ มีเพื่อนเกิดวันจันทร์ เถียงกันชิหายวายวอดเลย  

แต่ก็เป็นเพื่อนกันนะ
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11