หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ชั้นตามหาผู้ชายเกิดวันศุกร์ย่ะ  (อ่าน 35194 ครั้ง)
เค้าเกิดวันศุกร์ง่ะ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ไม่ใช่ผู้ชาย  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เกิด พฤหัส  หยี

ดีใจด้วยครับต๊อบ

แย่งกันใหญ่เลย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เอ่อ ... ไอซ์จะหวงก็หวงไปสิจ๊ะ

ของอย่างงี้ ...

งิงิ

ป.ล ขอบใจค่ะที่แย่งกัน ( คงดีใจสินะแต่ละคนที่ไม่ได้เกิดวันศุกร์ )

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
รอด  กรี๊ดดดดด
จับผู้ชายเกิดวันอื่นนอกจากวันศุกร์ดีกว่า แอร๊ยยยยย หยี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เค้าเกิดวันศุกร์ง่ะ ฮือๆ~ ฮือๆ~

พี่บลิวจับลุงต๊อปก็ได้นะครับ
ลุงเค้าแก่แล้ว ท่าทางจะมีวุฒิภาวะดี หมีโหด~
แหม ... อะไรกันนะพวกนี้

ชั้นก็อยากเจอเฉยๆน่ะ มันแบบว่า หายากมั้ง ผู้ชายที่เกิดวันนี้

ไม่ค่อยเจอ

พอตั้งกระจู๋ ก็ไม่ค่อยเจอจริงๆ ด้วยว่ะ

ป.ล หรือแม่งไม่กล้ายอมรับความจริง ? ใช่สิ กุมันสวย !

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
เกิดวันศุกร์ครับ  งง

สำหรับอรเกิดวันไหนก็เอาค่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหมือนตี๋จะเกิดวันศุกร์ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยังจะกล้าเลือกอีกเหรอะ?  ง่ะ

等着
เกิดวันอาทิตย์ครับผม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11