หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ชั้นตามหาผู้ชายเกิดวันศุกร์ย่ะ  (อ่าน 35200 ครั้ง)
เหมือนชื่อกระจู๋นั่นแหละ

ตั้งแต่ถามผู้ชายคนไหนก็เหอะ ไม่ค่อยเจอคนเกิดวันศุกร์

ไม่รู้ทำไม หรือมันกลัวจะได้เป็นเนื้อคู่กะชั้นไม่ทราบค่ะ

ชั้นเกิดวันอังคาร ชาตินักรบ ( เหรอ ? )

เห็นว่ากันว่า คนเกิดวันศุกร์ จาเข้ากันได้กับชั้น

ชั้นว่าเท่าที่เคยมีแฟนมา คนแรก เกิดวันพุธ คนที่สอง วันเสาร์

แม่งอยู่กับกุไม่รอดซักราย แถมตอนไปอ่านดวง เสือกบอกว่า พุธกะเสาร์ ไม่ถูกกับอังคาร

( ตบกับกุมั้ย อี่หมอดู )

ป.ล ไม่ต้องกลัวค่ะว่านู๋จาจับเปงสามี ( แค่เก็บไว้ดูเล่นเหมือนแคตตาล็อกน่ะ หุๆ )

(แจ๋ว แจ๋ว)

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
แมคเกิดวันศุกร์ครับ น้องดำ

ป๋มเพิ่ง 16 อย่าเพิ่งทำอารายป๋มเลยนะงับ ฮือๆ~
กระดูกอ่อน เคี้ยวง่าย
มาลูก ป้าจูบรับขวัญ

... กุคืออึ่งอ่างที่แปลงร่างเป็นคน ...
บลิวกลับมาแล้ว กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวเกิดวันอะไร ?

ตูเกิดวันศุกร์เหมือนกัน

แต่อย่าทำอะไรตูเลย ตูแก่แล้ว  ฮือๆ~
เสร็จโจร !

แผล่บ

ป.ล ทำไมมันไม่รายงานตัวกันฟระ  ผู้ชายวันศุกร์มันหายากขนาดเน้เหรอยะ

เกิดวันอังคารครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แฟนผมสองคน เกิดวันศุกร์ทั้งคู่ (แถมเกิดห่างกัน 1 สัปดาห์เป๊ะๆ)

หมอแมวคะ จริง ๆ แล้ว คนวันอังคาร กับวันอังคาร

เข้ากันได้นะ หยวนให้อะ ถ้าเป็นหมอแมว

:หิว:

ป.ล เอาที่เป็นผู้ชายเกิดค่ะนู๋

เดี๊ยนไม่อยากรู้ของผู้หญิง !!! โอเค้ ? กี๊สสส เดือดๆๆ

วันตามโหราศาสตร์ นับเวลาพระอาทิตย์ขึ้นและตกนะครับ

ใครสนแบบนั้นกันคะ ?

ทุกคนที่เชื่อโหราพยากรณ์ไงครับ  น้องดำ

หมอแมวกำลังถีบหน้านู๋อยู่รึเปล่าคะ ?

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11