หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: กระโดดตึกตาย  (อ่าน 37596 ครั้ง)
บวกเอ็ม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เคยเห็นแว่บ ๆ แล้ว

เลยเลื่อนสกอร์บาร์อย่างไม่คิด  ฮือๆ~

หนูกลัว

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ออโต อิโรติก = ถือเป็นการตายแบบไม่รู้ตัวและมีความสุข (รึเปล่า  ฮิ้ววว)
ถ้าเป้นตูขอเป็นท่าอื่นแล้วกันนะ  เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อกโต อิโรติก = ถือเป็นการตายแบบไม่รู้ตัวและมีความสุข (รึเปล่า  ฮิ้ววว)
ถ้าเป้นตูขอเป็นท่าอื่นแล้วกันนะ  เอือม

อ่อ  ตายคาอก  น้องดำ

กินจนท้องแตกตายแบบชูกชกก็โอเคนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทรมานใช่เล่นเลยน่ะครับนั่น พี่แอน ฮือๆ~

ของเอ็มเอาไปทำเมล์ forward ก็ดีนะ +

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ของเอ็มเอาไปทำเมล์ forward ก็ดีนะ +

ก็ผมได้จาก FW เมื่อ 2-3 ปีก่อนนั่นแหล่ะครับ  ฮิ้ววว

จะบอกว่าภาพหน้าที่แล้วผมดูแล้วหัวเราะอะ กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ก็ผมได้จาก FW เมื่อ 2-3 ปีก่อนนั่นแหล่ะครับ  ฮิ้ววว

เคยเห็นทำนองนี้ แต่ไม่ใช่อันนี้
นึกว่าคุณน้องทำเองซะอีก อ๊าง~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ในความเห็นของผม คิดว่า เจ็บหมดนะก่อนตาย แล้วแต่ว่า ความรู้สึกจะทันมากน้อยแค่ไหน
แต่อย่างไงน่าจะยังทันอยู่ดี  เสี้ยวของวินาทีหนึ่งของเราอาจจะเป็นชั่วโมงๆ ก็ได้สำหรับคนกำลังจะตาย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ภาพนั้นน่าหัวเราะตรงไหนเหรอ   งง

เลวยั้นเงา
เห็นว่าวิธีนึงมที่ได้รับความนิยมและไม่เจ็บปวดคือ คือใช้คาร์บอนมอนอกไซด์ จากท่อไอเสียครับ
ปล. ผู้ปกครองควรชี้แนะ  ไหว้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เด็กๆ เคยคิดจะฆ่าตัวตายด้วยการกลั้นหายใจ
มารู้ทีหลังว่ากลั้นหายใจตายไม่ได้ตอนโต

ส่วนตอนนี้
ไม่มีความคิดจะฆ่าตัวตายซักนิด
ถ้าหมดหนทางจริงๆ
คิดว่า ไปเป็นโจร ทำอะไรไม่ดีๆ ให้โดนจับเข้าคุก มีข้าวแดงกินดีกว่า

ถึงจะบั่นทอนสังคมก็เถอะ
อาจจะเป็นเพราะความเชื่อส่วนตัวด้วยมั้ง
ที่ว่าเกิดมา 1 ชีวิตก็ต้องใช้ให้คุ้ม
เกิดมาเดี๋ยวก็ตายไป
ชาติหน้าไม่มีจริง
อะไรประมาณนั้น
เลยคิดจะใช้ชีวิตสั้นๆ ที่ได้มานี่ อยู่ดูโลกให้เยอะที่สุด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9