หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: กระโดดตึกตาย  (อ่าน 37598 ครั้ง)
ไม่มีประสบการณ์เลยบอกไม่ได้

แต่เพื่อนทำสำเร็จแล้ว   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
สงสัยว่าความสูงเท่าไหร่ถึงจะแรงพอที่จะทำให้ตายได้อะครับ?
พูดถึงในกรณีที่ไม่ไ้ด้เอาหัวลงก่อนนะครับ

Somewhere over the rainbow.
เท่าที่เห็น 10 ชั้นนี่ ม่องเท่งแน่ๆ ครับ
ไม่ว่าจะเอาอะไรลงก่อนก็ตาม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เว็บฟ้อนต์พักนี้ มีแต่เรื่องหลอนๆ  หน้ามึน
พอดีอ่านข่าวเจอ ที่มหาลัยเก่าผม มีรุ่นน้องโดด ก็เลยสังสัยอ่ะครับ

กาก
โดดขึ้นไม่นับนะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จากชั้นล่าง โดดขึ้นชั้นเจ็ดได้ ผมวิ่งคนแรกหล่ะครับ

กาก
จากชั้นล่าง โดดขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ดได้ ผมวิ่งไปคนแรกหล่ะครับ

(เหงื่อแตกพลั่ก)
 กร๊าก
โดดตึก เจ็บตั้งแต่ยังไม่โดด
แต่มันเจ็บใจ เจ็บในความรู้สึก
สิ้นคิด เลยโดดลงมา หมายให้ความเจ็บนั้นหายไป

แต่โดดมาแล้วไม่ตาย เจ็บกว่าเดิมอีก

เคยมีคนโดดลงมาที่หน้าร้านด้วย เจ็บ แต่ไม่ตาย  อู้ย..

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,5631.0.html

รายงานสดๆ ครับ
เวลาประมาณ 20.35 น. มีคนตกมาจากชั้น 4
ล่วงลงมาตรงหน้าร้านของผมเอง  เฮ้ย!? เหวอ

ผมไม่อยู่ร้านครับ คนที่เฝ้าร้านคือพี่ชาย
เขาโทรมาบอก ผมก็ออกไปดู

ไปถึงทั้งไทยมุง ทั้งตำรวจ ทั้งมูลนิธิก็มากันเต็มหน้าร้านเลย

ผมไปถึงช้าไปนิดเพราะพี่โทรมาบอกช้าไป ไปถึงเขาก็กำลังเอาคนเจ็บขึ้นรถพอดี

มือไม้สั่น ขาสั่น ไม่รู้จะทำอะไร เลยถ่ายมามั่วๆ ไปเรื่อย มีแต่รูปเบลอๆ

เฮ้ย.. สยอง หน้าแตก
ดีนะที่ไม่ตาย แค่หลังหัก คนที่ตกลงมาเป็นผู้หญิง
ไม่มั่นใจว่าตกลงมาเองเพราะเมา หรือว่าจงใจโดดฆ่าตัวตาย

เคราะห์ร้ายคงจะเป็นของเจ้าของรถที่จอดอยู่ด้านล่าง มีรอยเล็กน้อยแต่ไม่มาก
เพราะตกลงตรงช่องว่างระหว่างคันพอดี เลยมีแค่รอยบุบด้านข้างเล็กน้อย

ก่อนหน้าผมเห็นเด็กที่ร้านบอกว่ามีคนมาถ่ายภาพไปแล้ว คิดว่านักข่าวคงได้ข่าวไปแล้ว
แหม.. ถ้าไวกว่านี้หน่อยจะส่งไปหนังสือพิมพ์

ตื่นเต้นๆ เอารูปมาโพสต์หน่อย นี่ถ้าตายคาที่ผมคงไม่ถ่าย กลัว  หน้าแตก ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.

น่ากลัวแฮะ  สรุปว่าโดดตึกไม่ใช่ช้อยส์ที่ควรเลือก น้องดำ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ไม่เคยคิดจะทำอะไรให้ตัวเองตายแบบน่ากลัว
อย่างกระโดดตึกหรือเอาปืนยิงตัวเองเลย
ผูกคอตาย หรือกระดดน้ำก็ไม่เอา ทรมาณเกิน
ถ้าจะตาย อยากตายแบบไม่รู้ตัวมากกว่า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นี่แหละโจทย์ที่ยากมาก

ตายยังไงแบบไม่ให้รู้ตัว

ลืมตัวตาย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แก่ตายดีสุด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9