หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: กระโดดตึกตาย  (อ่าน 37593 ครั้ง)
สงสัยว่า คนที่โดดตึกสูงๆตาย เอาปืนยิงหัวตัวเองตาย

พวกนี้จะรู้สึกเจ็บก่อนตายไหมครับ หรือ ยังไม่ทันรู้สึกอะไรก็ตายไปเลย

จังหวะที่ถึงพื้น จังหวะที่กระสุนถึงหัว นี่ความรู้สึกเจ็บมันเกิดขึ้นหรือยังครับ

ถามไว้สองที่เลย http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L7987358/L7987358.html

อยากรู้จริงๆ   น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2009, 15:21 น. โดย ถลอก » บันทึกการเข้า

กาก
น่าจะเจ็บก่อนนะแล้วตายอ่ะครับ  อู้ย..

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

กระโดดตึกทรมาณมากกว่ามากๆค่ะ

ยกเว้นแต่ว่าจะกระแทกโดนจุดสำคัญน็อคตายไปก่อน

แต่ส่วนใหญ่จะตกลงมาแล้ว จะอยู่อีกแป๊บ ทนพิษบาดแผลไม่ไหวก็ตายค่ะ

// รุ่นน้องส้มที่เคยโดดตึกแล้วรอด มันบอกว่าทรมาณมาก

มันปวดไปทั่วร่างกาย ไม่ตาย รู้ตัวตลอดแต่ขยับไม่ได้ ได้ยินเสียงกระดูกหักด้วย

เหมือนช่วงเวลาทรมาณมันนานเกินทน อยากตายๆไปเลย

ส่วนไอ้กานยิงตัวตาย ไม่ทรมาณค่ะ โดยเฉพาะให้คนอื่นมายิงเวลาเราเผลอๆ

ถ้ายิงเอง ก็ใช้ใจอย่างเดียว อมปากกระบอกเลยค่ะ  .. ตายเร็ว โป้งเดียวจอด

ไม่ก็ยิงกดเข้าที่ขมับ ซ้ายหรือขวาก็ได้ค่ะ   ยิ้มน่ารัก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
กระโดดตึกนี่ น่าจะมีความรู้สึกเจ็บก่อนตาย
แต่เป่าขมองตัวเองนี่ ผมว่าไม่ทันรู้สึกเจ็บ
ที่มหาลัยนี่ ยอดฮิต โดดตึกกันเพียบ ไม่รู้จะโดดทำไม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ส้มบรรยายเห็นภาพมาก  ฮือๆ~

กาก
กระโดดตึก ถ้าดิ่งเอาหัวเลยน่าจะไม่ทันเจ็บ น่าจะวูบไปเลย
แต่ในระหว่างที่ลอยอยู่กลางอากาศ อาจจะเจ็บใจที่คิดผิด ไม่น่าโดดเลยตู  ฮือๆ~

// เพิ่มเติม : เคยอ่านเจอมาเรื่องกิโยติน  มีการทดลองว่าหลังจากตัดคอแล้วจะยังมีสติอยู่รึเปล่าและได้นานเท่าไหร่
พบว่ายังมีสติอยู่ได้อีก 10 กว่าวินาทีเลยแหละ  เหวอ
เอาปืนยิงตัวเองนี่คิดถึง persona

// เพิ่มเติม : เคยอ่านเจอมาเรื่องกิโยติน  มีการทดลองว่าหลังจากตัดคอแล้วจะยังมีสติอยู่รึเปล่าและได้นานเท่าไหร่
พบว่ายังมีสติอยู่ได้อีก 10 กว่าวินาทีเลยแหละ  เหวอ

อู้ย.. อู้ย.. อู้ย..

ไม่ใช่ไก่นะพี่เจน ตัดหัวแล้วดีดตัวขึ้นมาวิ่งได้น่ะ   ง่ะ

// ตอนเด็กๆ เคยน้อยใจแม่ จะฆ่าตัวตายแต่ใจเท่ามด

เอาคัตเตอร์มากรีดข้อมือ กรีดไปหลายๆที ได้แค่รอยข่วนขาวๆ หลายๆรอย

กรีดไปกรีดมา เลือดก็ยังไม่ออก แถมเริ่มเจ็บ เลยเลิกเลย เดินไปซื้อไอติมแท่ง กลับมานอนต่อ  น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิ.ย. 2009, 15:39 น. โดย ส้ น ♥ » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นั่นเชือดไก่ไม่ใช่เหรอ  ง่ะ

// อ้าว พิมพ์ว่าไก่ตั่งแต่แรกแล้วนี่นา อ่านข้ามไปได้ไง

กาก
โอวววววว น่าจะมีภาพประกอบ

โดดตึก ถ้าตึดสูงมากๆ อาจจะไม่เจ็บนะ ช็อคก่อน  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ไว้ถ้าลองแล้วจะมาบอกนะครับ หน้ามึน

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ผมไม่ค่อยอยู่บ้านนะโตน แวะหาคนอื่นได้เลย...

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ฝากคนอื่นมาบอกผมละกันนะครับ

กาก
มาหาผมก็ได้ครับนอนประมาณตีสามทุกวัน

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9