หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ตายเลือกได้  (อ่าน 10262 ครั้ง)
ผมเคยคิดนะครับว่าวันหนึ่ง ถ้าผมตายไป 

จะทำอย่างไง ให้คนในนี้รู้ว่า   ตูตายแล้วนะว้อย 

พอดี มานอนคิดๆ ดูว่า เอ้..?  ถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ จะใช้วิธีไหนดีวะ 
พอดีไม่มีคนที่คลุกคลีหรือใกล้ชิดกันกับผมที่เล่นฟอนต์ซะด้วยซิ

ใครมีวิธีไหนนอกจากโพล ก็บอกไว้หน่อยนะครับ  ผมจะได้ เอาขึ้นให้เป็นตัวเลือก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แก่ตาย

// เอ๊า รีบตอบกลัวไม่ได้ตอบคนแรก กร๊าก

อ๋ออออ วิธีบอกคนอื่นเรอะ
ไว้ก่อนๆ  กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผ่านไป 7 วันก็ไปเข้าฝันใครสักคนในบอร์ดให้มาโพสบอกในนี้  น้องดำ

ตูเคยเขียนพล็อตการ์ตูนเรื่องนึงขึ้นมาเหมือนกัน
พระเอกตาย แต่หาวิธีบอกญาติโยม สื่อสารกับคนอื่นไม่ได้ซะที
คือโผล่มาแบบเละๆ ก็ไม่ดี หลอนไป
โผล่มาในฝันก็กลัวจะคิดว่าเป็นแค่ฝัน

.. แต่เอ๊ะ ข้อ "พยายามตาย" ให้ดังๆ นี่มันทำยังไงวะ อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็เปิดลำโพงตายซิ  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
กร๊ากกกกก!!!

ทำเว็บ
แล้วตั้งค่าอะไรซักอย่างที่ว่า ถ้าเราไม่เข้าเกิน xxx วัน แสดงว่าเราตายแล้ว หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ของผมมีpassword f0nt.com และตั้งค่าเข้า f0nt ไว้ที่ Firefox

ถ้าตายไปไม่น้องชายหรือพี่ชายผมคงเข้ามาแจ้งข่าวเองแหละครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ของผมมีpassword f0nt.com และตั้งค่าเข้า f0nt ไว้ที่ Firefox

ถ้าตายไปไม่น้องชายหรือพี่ชายผมคงเข้ามาแจ้งข่าวเองแหละครับ

พี่เพื่อน ที่สนิทกันก็แจ้งข่าวคล้ายๆ แบบนี้ละครับ

คือเพื่อนของพี่แกมี password เมลล์

็เลยกระจายส่งเมลล์มาบอกตามรายชื่อในนั้นทั้งหมด

ไม่งั้นก็ยังไม่มีใครรู้นอกจากญาติๆ ของพี่แก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกศตายเหรอ

เดี๋ยวต้นก็เข้ามาแจ้งเองแหละ  ลันล้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
 ชิ

อ้วก!!!

ของตูพยายามให้ทุกสังคมมีจุดเชื่อมโยงกัน ข่าวจะได้กระจายได้ทั่วถึง

งบน้อย
เกศตายเหรอ

เดี๋ยวต้นก็เข้ามาแจ้งเองแหละ  ลันล้า

จะเข้ามาแจ้งได้ไงล่ะ  หัวใจต้นฝากไว้ที่เกศ ถ้าเกศเป็นอะไรไป แล้วต้นจะเข้ามาแจ้งได้ยังไง  ฮือๆ~
หน้า: [1] 2 3 4 5 6