หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ไข้หวัดใหญ่ 2009 (แตกหน่อ)  (อ่าน 116104 ครั้ง)
เป็นแฝด 4 ทารกฝังตัวอยู่ที่ต้นแขน ต้นขา  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ชิชะช่างกล้า  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เหลือบ...... 2 ขวบแล้วค่ะ

ไหว้ อดไม่ได้
ไหว้ อดไม่ได้
ตายหมู่  ไหว้

... ถ้าอีกคนก็จะพอดีเลย
ร่มเป็ด ขา
หมอแมว แขน
ต่อ แขน
.... ขา

ไหว้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 (เหงื่อแตกพลั่ก) แย่ล่ะ ลืมดูว่าแซวกันมาก่อนแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 2009, 01:53 น. โดย ต่อ » บันทึกการเข้า
โรงเรียนผม ปิดสองอาทิตย์

จริงๆ ตามกฎหมายไม่ใช่โรงเรียนกวดวิชา
แต่สำนึกรับผิดชอบ ปิดตามกวดวิชา
(กวดวิชาตามกฏหมาย มีเด็กจำนวนมาก น่าจะ ห้าสิบคนจ่อห้องขึ้นไป
ของผมไม่เกินสิบคน ต่อห้อง)

โรงหนัง
คอนเสิร์ต
ห้าง นี่แหละ น่าจะปิดด้วยนะ
เพราะเด็กพอบอกหยุด พวกก็บอกจะไปห้าง
และดูหนัง  เจ๋ง

ขอบคุณคำตอบยาวๆ ของหมอแมวครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คอนเสิร์ตใหญ่ๆก็มี บี้ , ลุงเบิร์ด อ๊าง~
 เค้าห้ามคนมีอาการไป(แต่ถ้ามีอาการแล้วอยากไปล่ะ?)
ใครไม่กล้าไปก็ไปคืนตั๋วรับเงินคืนได้มั้ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมว่าตัวเองเป็นแล้วล่ะ ไปคอนเสิร์ตสารพัดเลยช่วงนี้
อันนึงที่สรยุทธว่าน่าจะติดกัน คืออัสนีย์-วสันต์ สัปดาห์ที่ผ่านมาผมก็ไป
(และเฮียสรยุทธก็ไปด้วย) อาจจะเป็นอันนี้มั้ง แต่อาการผมไม่มีอะไรเลย
นอกจากตัวรุมๆ ปวดหัวนิดๆ เมื่อยเล็กน้อย ไม่มีไข้สั่นอะไรทั้งสิ้น
เนื่องจากผมโทรถามพี่(พี่สาวผมเป็นหมอนั่นแหละ) และอ่านของหมอแมวในพันทิพ
จึงนอนพักผ่อนมาเป็นวันๆ และรอดูว่ามันมีอาการไข้สั่นอะไรสักทีจะได้ไปหาหมอ
แต่นอนตั้งแต่เมื่อคืนจนตอนบ่ายๆนี่ ก็ยังไม่เห็นมีอาการไข้สั่นอะไรเลยแฮะ
นอกจากตัวรุมๆเหมือนเดิม โทรถามพี่อีกที บอกว่ายังงี้แกไปโรงบาล
หมอเขาก็ไม่ตรวจให้หรอก ก็นอนเยอะๆ กินยาไปนั่นแหละ
ก็เหมือนจะปกติแล้วนะครับตอนนี้ คิดว่าตัวเองอาจจะเป็นอีกคน
ที่เป็นไอ้ 2009 นี่โดยไม่รู้ตัวก็ได้ หมีโหด~

I ROCK , THEREFORE I AM
สธ ปิดได้แต่ กวดวิชา แหละครับ
ผม นี่ผู้เสียหายเต็มๆ

อย่างอื่น คงไม่กล้าปิด

แค่มีข่าวแว่วว่าจะปิดห้าง ปิดโรงหนังสัก 3 วัน ผู้บริโภคทั่วไปก็ออกมาโอดครวญปนก่นด่ากันแล้วครับ

"ตายไม่ว่า ขอให้ข้าได้ช้อป" เขาว่างั้น หมีโหด~

งบน้อย

ที่จริงในฟอนต์น่าจะมีคนติดเชื้อตัวนี้แล้วหลายคนและหายแล้วโดยไม่รู้ตัว

อ่านมาตั้งยาว เอะใจกับประโยคนี้ที่สุด รวมเราด้วยเปล่าอ่า

งั้นเหรอ

แค่มีข่าวแว่วว่าจะปิดห้าง ปิดโรงหนังสัก 3 วัน ผู้บริโภคทั่วไปก็ออกมาโอดครวญปนก่นด่ากันแล้วครับ

"ตายไม่ว่า ขอให้ข้าได้ช้อป" เขาว่างั้น หมีโหด~

เช่นนั้นแหละ
ผมเองไม่ต้องปิดก็ได้
แต่คิดถึงว่า ถ้าลูกตัวเอง
ไปเรียนที่อื่น คงเป็นห่วง
ผู้ปกครองอื่นคงห่วงลูกๆ

ผมบ่นนะครับนี่

ขอบคุณหมอแมวมากๆครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23 24 25 26 ... 29