หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมอะไรค่ะ ที่ช่วยแปลงไฟล์ swf ให  (อ่าน 4921 ครั้ง)
โปรแกรมอะไรค่ะ  ที่ช่วยแปลงไฟล์ swf ให้เป็น avi  โดยสามารถเคลื่อนไหวmovie ได้ ที่จะไม่กระทบต่อ actionscript ที่เราเขียนเข้าไปค่ะ
เพราะส่วนใหญ่ทีแปลงไปการเคลื่อนไหวใน movie จะไม่ทำงาน ช่วยบอกด้วยค่ะ
ถ้านำ swf ไปใส่ใน avi ภาพจะไม่เคลื่อนน่ะครับ

ต้องทำแบบ frame by frame แล้วค่อยนำไปใส่ใน video

ถ้าทำเป็นแบบ movie clip น่าจะไม่ได้

ลองดูน่ะครับ

แนะนำตัว
.°๐♥ •°o.O ~|| www.g-gmodern.com O.o°• ♥๐°.
ลองใช้ swf2video ครับ

รู้สึกว่าใรแฟลชมันจะสามารถ พัพบิค เป็น เอวีไอ  ได้นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มันแปลงได้ครับ แต่มันจะไม่ได้แปล ActionScript ให้เป็นอะนิเมชั่นให้นะครับ

หน้า: [1]