หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอซื้อต่อ talking dict มือสองค่ะ  (อ่าน 7357 ครั้ง)
พระที่เคยเป็นพระพี่เลี้ยงของพี่ที่ทำงานจะเรียนธรรมะ ภาคภาษาอังกฤษ
ซึ่งต้องเดินทางไปเรียนด้วย
เลยอยากจะขอซื้อต่อ talking dict มือสองเพื่อประหยัดรายจ่ายน่ะค่ะ

แอนแนะนำ dict ลุงซันไปแล้ว แต่ท่านว่าที่เรียนไม่มีไฟน่ะค่ะ
ถ้าจะใช้จากคอมจะต้องไปขอไฟจากชาวบ้าน

หรือถ้าจะใช้แบบเป็นเล่ม ก็จะไม่สะดวกเพราะต้องเดินทางน่ะค่ะ

ใครสนใจจะขาย talking dict ต่อบ้างมั้ยคะ

เอาไปบอกต่อให้แล้วครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รีบเอาแค่ไหนคะ
เอาไปบอกต่อให้แล้วครับ ไหว้
ขอบคุณมากค่ะ  ไหว้

รีบเอาแค่ไหนคะ
พี่เค้าไม่ได้บอกมาเหมือนกันค่ะ
//มีแต่ต้องรอหน่อยเหรอคะ   งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2009, 22:55 น. โดย ☼ หนูแอนค่ะ ☼ » บันทึกการเข้า

น้องแอ๊นอยู่นอกเมือง  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
อ๋อ ถ้าอยู่ไกลแล้วจะขายก็ยินดีนะคะ
รู้สึกว่าพระท่านจะอยู่อุดรธานี ยังไงคงต้องส่งทางไปรษณีย์อยู่ดี
เดี๋ยวแอนสมทบทุนค่าส่งไปรษณีย์ให้ค่ะ ถ้าตกลงเรื่องราคาเครื่องกันได้

หมายถึงน้องแอ๊น(agara) อยู่เมืองนอกหน่ะ

ว้า ไม่มีใครมาแก้มุก (เมืองนอก <> นอกเมือง)  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
ก็ไม่รู้อ้ะ  ฮือๆ~

เมืองนอก โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ๋อ ถ้าอยู่ไกลแล้วจะขายก็ยินดีนะคะ
รู้สึกว่าพระท่านจะอยู่อุดรธานี ยังไงคงต้องส่งทางไปรษณีย์อยู่ดี
เดี๋ยวแอนสมทบทุนค่าส่งไปรษณีย์ให้ค่ะ ถ้าตกลงเรื่องราคาเครื่องกันได้
อยู่ไกลมากค่ะ แต่ว่าถ้ารอได้ แอ๊นจะกลับไทยวันที่สิบหกนี้
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอได้ครับรอได้ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อยู่ไกลมากค่ะ แต่ว่าถ้ารอได้ แอ๊นจะกลับไทยวันที่สิบหกนี้
รอได้ค่ะ  กรี๊ดดดดด

มีคับ

ผมมี แต่ไม่ได้ใช้
ซื้อมาได้สองอาทิตย์

มีสาย USB หูฟัง  ถ่าน
คู่มือการใช้ 
มีประกัน 1 ปี
ซื้อมาราคา 8500 ขาย 3000
ถูกที่สุดแล้วคับ

สนใจโทร 0809270617  (อาม)
โทรมาคุยราคากันได้
อีก 5 วันก็ครบปีพอดี   กร๊าก
หน้า: [1] 2