หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป มิ.ย.52 - ในรอยเงา  (อ่าน 48330 ครั้ง)
 เหวอ โตนมาแรงๆ เจ๋ง เกย์ออก

กรี๊ดดดดด เดือนนนนนน

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เอ้า พ้นวันแล้วเหรอ ฮือๆ~
พอดีถ่ายไว้เมื่อ 24 มิ.ย. กะว่าจะหาเวลามาโพสต์แต่ก็ไม่มีซะที
งั้นขอส่งแถมปิดท้ายละกันนะครับ หยวนๆ นะ ฮือๆ~

ถ่ายจากหลังบ้านครับ ชื่อภาพ สาวสยาม ๒๕๕๒ละกันครับ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หื่น

แค่หุ่นก็ยังจะ หื่น

พวกเด็กเก็บกด  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
อ้าว เหล่ากรรมการเชิญร่วมวงวิจารณ์กันได้เลยครับ
เชิญนางบีครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คนละเว็บแล้ว  โวย นั่นมันประกวดหนูน้อยฉมวกแดง  ฮือๆ~ เอามาประกาศแล้วเศร้าๆยังไงชอบกล
พอดีถ่ายไว้เมื่อ 24 มิ.ย. กะว่าจะหาเวลามาโพสต์แต่ก็ไม่มีซะที
งั้นขอส่งแถมปิดท้ายละกันนะครับ หยวนๆ นะ ฮือๆ~

ถ่ายจากหลังบ้านครับ ชื่อภาพ สาวสยาม ๒๕๕๒ละกันครับ ไหว้

โวย โวย โวย
ไม่หยวนเฟ้ย เลยวันแล้ว
ถ่ายมาเทพเกิน  ชิ
เดือนใหม่แล้ว ยังไม่มีใครตั้งโจทย์เลย  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
โหย กรรมการไม่ทำหน้าที่เลย
แจกทุกคนดีกว่ามั้ง

ผ่านเอาเงาตัวเองมาแปะก่อน น้องดำ

ภาพนี้ทั้งสี ทั้งการจัดวาง ทั้งอารมณ์ เยี่ยมมากๆ ดูแล้วรู้สึกร้อนและสดชื่นในเวลาเดียวกัน เจ๋ง
โตนลงหลายภาพวุ้ย  เอาภาพที่คะแนนดีที่สุดละกัน
คะแนน 8/10  เจ๋ง
ที่หักไปสองแต้ม เพราะยังขาดความอิมแพ็คแบบรุนแรงนะฮะ  กร๊าก นอกนั้นดีหมดแหละ

หยี

ของพี่โก้ ผมเก็ตนะครับ เข้าธีม ในรอยเงา เลย เงานในน้ำ แต่มันยังขาดความคมชัด และสีมันยังไม่เด็นเท่าไหร่
คะแนน 5/10 ครับ ไหว้

ในรอยเงา ..... อดีต

เรือที่แต่ก่อนเป็นยานพาหนะสำคัญในอดีต
ไม่ต่างจากรถยนต์ในปัจจุบัน

แต่ตอนนี้ กลับไม่ได้แล่นในน้ำ ต้องมานอนเหงาๆ

พี่เรือบอกว่า เพื่อนบางคนก็ได้ดิบได้ดีเป็นร้านก๋วยเตี๋ยวเรือแถวรังสิตครับ  อ๊าง~

พี่เรือทิ้งท้ายว่า คิดว่าหญ้าเป็นน้ำซะ ก็โอเคนะ  หมีโหด~

คือไม่เก็ตอะพี่  ฮือๆ~ ให้คะแนนค่าจัดองค์ประกอบละกันนะครับ
คะแนน 3/10

ในรอยเงา

ยิ้มน่ารัก
ไม่เก็ตเลย ฮือๆ~ ดูไม่ออกเลยครับว่าคืออะไร  เห็นเงาหน่อยๆ
คะแนน 2/10

บิดเบี้ยว

ตั้งใจถ่ายให้ เงาในกระจก กับ ภาพอาคารของจริง มันบิดเบี้ยว

งงมะเนี่ย  กร๊าก

รูปนี้ชอบไอเดียมากๆเลย แต่สเปชตรงกลางมันเยอะไปหน่อยนะครับ ไอ้ที่อยากพรีเซ็นต์มันเลยกลายเป็นตัวประกอบแทน ฮือๆ~
คะแนน 6/10

ผมชอบผู้หญิงถ่ายรูป  ยิ้มน่ารัก

เหวอ รูปนี้เล่นเอาเหวอเลย อารมณ์เนียนมากครับ ดูถ่ายง่ายๆแต่เป็นภาพที่ต้องนั่งดู นาน นาน คลา่สสิคมากๆเลยครับ ไหว้
คะแนน 9/10

เย้ ได้ส่งแล้ว กรี๊ดดดดด ฮือๆ~
ถ่ายเมื่อวานนี้ครับ ตอนรถติดไฟแดง(รอเลี้ยวขวา)ใต้สะพานข้ามแยกรัชดา

ประเด็นคือยังไม่เคยเจอหนังสือพิมพ์ฉบับไหนที่ฮาร์ดเซลเท่าเรดนิวส์มาก่อนด้วยแหละ
รูปนี้ชอบมุมมองนะครับ แต่เสียดายในรอยเงามันมีแค่ตุ๊กตา ถ้าเป็นคนโชว์นิ้วกลาง ค่อยว่าไปอย่าง ลันล้า
คะแนน 7/10

ณ จุดๆนี้

รูปนี้ชอบเงาครับ แต่ถ้าให้ดี ถ่ายให้ต่ำกว่านี้ เอาแค่ขากับเงาพอครับ ให้คนดูจินตนาการต่อเองจะสนุกกว่า ยิ้มน่ารัก
คะแนน 6/10

รูป : เดือน เอือม
เดือนเอ้ยยยย โหดมากรูปนี้ โวย คือครบทุกอย่าง ทั้งสีแสงเงาและอารมณ์
คะแนน 9/10

เด็ดขาดมาก ไอเดียสุดยอดเลยครับ
คะแนน 8/10

สรุปคะแนนของผมนะครับ
โตน 9 คะแนน
พี่โก้ 5 คะแนน
พี่พลัม 3 คะแนน
พี่แอน 8 คะแนน
พี่ออสซี่ 9 คะแนน
arto 6 คะแนน
พี่ปุก 6 คะแนน

ทำหน้าที่แย้วว

9 ไปสองคนแล้ว  โห

ขอบคุณจานอู๋ครับ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9