หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคนวาดรูปนก...  (อ่าน 27980 ครั้ง)
ต้องการคนวาดรูปนกเพื่อนำมาประกอบลงปกหนังสือ จะใช้เทคนิคใดก็ได้ไม่จำกัด แต่ให้ดูเหมือนจริง

ใครที่ต้องการแสดงฝีมือก็ติดต่อมาได้เลยครับ รายละเอียดค่าขนม ค่านมลูก  (อิอิ) มาคุยกันอีกทีนะครับ

นี้คือตัวอย่างที่ผมทำไปบ้างแล้ว...

มาร่วมอนุรักษ์นกไทยกันเถอะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2009, 10:24 น. โดย สมต้น » บันทึกการเข้า
 ไหว้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

พี่สิรส และ พี่รุฟ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แบบนี้พอได้ป่าวคะ  น้องดำ

ปลื้ม
เหมือนมาก  โวย

ไอ้เบลวาดได้

เบลโว้ยงานเข้าแล้วเอ็ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ถ้าวาดได้เยี่ยมเลยครับ ถ้ามีผลงานให้ชมหน่อยก็ดีนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
พี่สมต้น ทำไมปกมันต้องเป็นรูปนกเหรอฮะ  งง

ปล. asseeker นี่ใครเหรอครับ พยายามนึก นึกไม่ออก
พี่ศักดิ์  ฮือๆ~

น่าสนใจจังเลยครับ  กรี๊ดดดดด

ถ้าวาดได้เยี่ยมเลยครับ ถ้ามีผลงานให้ชมหน่อยก็ดีนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ที่บุ๋มวาดล่ะคะ  ใช่ซี้~

พี่สมต้น ทำไมปกมันต้องเป็นรูปนกเหรอฮะ  งง

ปล. asseeker นี่ใครเหรอครับ พยายามนึก นึกไม่ออก

ชาร์ป  เพราะ มีลายเซ็น  เพื่อกล้อง 

อ้ะป่าวหว่า  น้องดำ
 กรี๊ดดดดด ถูกคร้าบบ

ก็ไม่มีไรมากครับ... ผมว่านกไทยเราสวยๆ มีมากมายเลย สีสันสวยงาม เอามาลงบนปกหนังสือด้านไอที, โปรแกรมมิ่ง มันอาจจะดูแปลก ผมคิดว่าการสร้างสรรค์ผลงานด้วยโปรแกรมมิ่ง มันอิสระ ไร้ขีดจำกัด อยากคิดอะไร อยากพัฒนาในลักษณะไหน ก็ขึ้นอยุ่กับผู้พัฒนาจะคิด เช่นเดียวกับนก ที่โบยบินไปได้ทุกที่ อิสระเสรี...

และอีกอย่างหนึ่งคือ อยากร่วมกันอนุรักษ์นก อยากเผยแพร่ภาพนกที่หาดูยากแล้วในปัจจุบันให้หลายๆ คนได้รู้จัก ได้สัมผัสด้วยตาบ้าง ครับ... แม้ว่ามันจะมาอยู่บนปกหนังสือคอมพิวเตอร์ก็ตาม  อืมมมมห์
ออ เห็นเรียกเบล ไอ้เบล
ตอนแรกนึกว่าเบลชวนเพื่อนมาสมัครใหม่
พอดูจำนวนการปั่น ไม่ใช่แฮะ

ชาร์ปนี่เอง  กรี๊ดดดดด
รอซื้อหนังสือแล้วกันครับ  น้องดำ

หน้า: [1] 2 3 4