หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304170 ครั้ง)
เปลี่ยนแล้ววว  กรี๊ดดดดด

อึ้งอยู่พักนึง แล้วก็ปั่นบอร์ดต่อ  แหยะ
ตอนนี้ favicon มันมืดๆลง ใช่ไหม งง

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
มืดลงจริงด้วย
เข้ามา ตกใจเลยครับ  เจ๋ง เซอร์ไพร้ส์จริงๆ
แต่ผมว่าไหนๆแล้วน่าจะทำเมนูให้เด่นกว่านี้หน่อย เข้าใจว่าต้องการเรียบๆอะนะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
เออ ใช่ สีมันเข้ม
ไม่รู้ว่าแอนจะเอาตัวไหน เพราะนี่ก็ย้ายไฟล์มาจากตัวชั่วคราวมาทั้งกะบิเลย  น้องดำ

Today you , Tomorrow me.
เปลี่ยนแล้วววว นะนะ นะนะ

ว่าแต่ทำไมต้องทำท่าปวดขี้ขนาดนั้น   กร๊าก

เม้นท์หน้าเว็บต้องสมัครใหม่เหรอครับ  งั้นเหรอ

มืดลงจริงด้วย
เข้ามา ตกใจเลยครับ  เจ๋ง เซอร์ไพร้ส์จริงๆ
แต่ผมว่าไหนๆแล้วน่าจะทำเมนูให้เด่นกว่านี้หน่อย เข้าใจว่าต้องการเรียบๆอะนะ

เออว่าจะบอกเรื่องเมนูเหมือนกัน
หาอยู่พักนึงเหมือนกัน กว่าจะเจอฟอรั่ม  ง่ะ

เพราะดันไปมองหาที่เมนูตรงกลาง
ไม่ได้สนใจหน้าตาใหม่เลย หาแต่ว่าจะเข้าบอร์ดยังไง กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ไม่เคยเข้าหน้าแรกเลย
ตรงมานี่เลย http://www.f0nt.com/forum  อ๊าง~

แต่วันเค้าแวะไปดูมาแล้วนะ เกย์ออก

ปรบมือให้น้องๆ ทุกคนที่ช่วยกันรีโนเวทนะคะ  (แจ๋ว แจ๋ว) 

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แอบบอกโปรเจ็คลับ คือแอนจะเปิดสอน css นะคะ
เดือนหน้าแหละ แต่คงรับแค่ 10 คน เดี๋ยวให้แอนมาเล่า เกย์ออก

ปล.ที่ต้องเร่งด่วนนิดนึงเพราะโบว์จะเอาน้องใหม่ที่ zheza มาให้แอนเทรนด้วย

กรี๊ดดดดด css

ตัวคนเดียว :]
 อ๊าง~/ สมัครเรียนด้วยน้า ~~

ถ้าที่เต็มไม่เป็นไร
ไปเล่น wii ตอนที่เค้ากำลังเรียนกันก็ได้  กร๊าก
เรียนด้วย  กรี๊ดดดดด

สมัครด้วยครับ เกย์ออก/

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อ๊าง~/ สมัครเรียนด้วยน้า ~~

ถ้าที่เต็มไม่เป็นไร
ไปเล่น wii ตอนที่เค้ากำลังเรียนกันก็ได้  กร๊าก

ถ้ามีชื่อพี่เจน (เป็น นร)
แม่ค้าผักกูด จะแอคติเวททันทีเช่นกันนะฮร้า
ถ้าไม่มี ตูจะเข้าโหมด power off ทันที  ใช่ซี้~

ทำยำผักกูด ส่งผัวเข้าเรียน กร๊าก กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 ... 53 54 55 56 57 58 59 [60] 61 62