หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304133 ครั้ง)
งั้นส่งงานวันพุธด้วยคนละกัน
 เกย์เม้ม

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ขอความร่วมมือระยะสุดท้ายครับ
ใครที่ว่างๆ และมีจิตศรัทธา รบกวนช่วยทำภาพ Thumbnails (ไอคอนตัวอย่าง)
ของฟอนต์ต่อไปนี้ มาที่ขนาด 150x150 px

โหลดตัวนี้ไปช่วยลดขนาดไฟล์แต่รักษาคุณภาพจ้ะ
Roit: โปรแกรมฟรี ช่วยลดขนาดไฟล์ได้ทั้ง jpg และ png

ขยันมากทำมาก ขยันน้อยทำน้อยก็ไม่ว่ากัน เอาหมด ไหว้
แล้วโพสต์แปะไว้ในจู๋นี้แหละครับ เดี๋ยวจะเอาไปใช้จริง
ขอบคุณมากๆ ครับ

ฟอนต์.คอม » แจ๋ว (can_Jaew)
ฟอนต์.คอม » 2551-dotgital
ฟอนต์.คอม » KC Handwrite Ketchey
ฟอนต์.คอม » Ti_Circular
ฟอนต์.คอม » Sarun’s ThangLuang
ฟอนต์.คอม » ReHoneyfly
ฟอนต์.คอม » TN_KAIKIA V. 1.001
ฟอนต์.คอม » KC Leftovers
ฟอนต์.คอม » ZoodPuTorn3.1

เหลือแค่นี้แล้ว จะเสร็จแล้วววว (ยังไม่นับบทความ หมีโหด~)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2009, 00:18 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กรี้ด เดี๋ยวทำให้ครับ  กรี๊ดดดดด

แต่มีปัญหากับคอมนิดหน่อยลงโปรแกรมใหม่ไม่ได้ ขอโทษด้วยครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2009, 06:46 น. โดย เบล » บันทึกการเข้า

จ๊ะ

等着
มาแอบดู และเป็นกำลังใจให้นะ

ยังไม่พร้อม ไม่กล้ารับปากช่วย

มาสานต่อครับ
ป.ล.ใช้โปรแกรมที่พี่แอนบอกด้วยนะ แต่มันออกมางี้อ่ะพี่ ไม่ชัดเลย งง
ทำไปแบบไม่ใช้แทนละกันนะครับที่เหลือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2009, 22:34 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

ครบแล้วครับ ตัวไหนไม่โอเคเปลี่ยนตามสบายได้เลยครับ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ค. 2009, 22:58 น. โดย มุมมืดของสังคม » บันทึกการเข้า

because we always.....expecting
ขอบคุณครับทั้งคู่เลย กรี๊ดดดดด
ถ้าใช้ Roit มันจะมีให้เลือกแบบ jpg-png-gif ข้างล่างครับ
ถ้าเลือกผิดประเภทก็เหมือนเลือกผิดใน ฟตช อะแหละ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แหม ไอ้เราก็กดส่งเลย กร๊าก
เดี๋ยวไว้ลองใหม่

(บ่นคนเดียว)

พอดีเจอปัญหานิดหน่อยครับ - อาจจะไม่นิดเท่าไหร่ เป็นเรื่องในส่วนของการดาวน์โหลด
เดี๋ยวขอเวลาตรวจสอบสักแป๊บนะครับ น่าจะต้องขอเลื่อนเปิดตัวไปสักระยะจ้ะ ฮือๆ~

มีอะไรให้ช่วยแปะไว้เลยนะครับ พี่  กรี๊ดดดดด (ไม่รู้จะช่วยอะไรได้)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เดี๋ยวไปช่วยจักรีอีกที  เจ๋ง
อีกนิดเดียวเท่านั้น อั๊น อั๊น อั๊นนน ฮือๆ~

มาให้กำลังใจ จะได้ไม่ต้องบ่นคนเดียว  อ๊าง~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
สู้ต่อไป ไอ ไอ ไอออ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 51 52 53 54 55 56 57 [58] 59 60 61 62