หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304117 ครั้ง)
ของเรา ยังไม่ได้ใส่ thumbnails เลยสักอันนึง ใส่ยังไง

ซึ่งรูปที่จะมาเป็น thumbnail (ในตัวอย่างคือ iannnnnISO.png) ต้องมี resolution เท่ากับ 150 x 150 pix ล่ะ

ประมาณนี้

งบน้อย
ภาพ thimpnail ที่ฝ่ายศิลป์ทำไว้แล้ว 4 ภาพ ก็จะเอามาลงไว้

ส่วนภาพที่ยังไม่มี ถ้ายังไม่ได้ทำ เราทำเองเลยนะ หรือว่าทำไว้หมดแล้ว อยู่ที่ไหน

ของผม 2 อัน เดี๋ยวคืนนี้ว่าจะ... ครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 ไหว้ มาสารภาพบาปว่า ลืมวัน  ฮือๆ~
ยุ่ง ๆ เตรียมหาซื้อของจัดงานบวชน้องจนลืมไปเลย

มีอะไรที่พอช่วยสานต่อได้บ้างไหมคะพี่

ไม่เป็นไรค่ะ สำหรับน้องตูนเรียบร้อยน่ารักพี่ไม่ด่าไม่ว่าค่ะ
 ใช้ 2 มาตรฐานค่ะ ลันล้า

ฮ่าๆ ฮือๆ

เดี๋ยวคืนนี้จะขอพักคืนนึงนะครับ
ใครที่ต้องการเขียนข่าวเอายังงี้
มีเว็บไหนเด็ดๆ แนะนำๆ (แนวๆ ฟอนต์ ไทโปกราฟี่ หรือการออกแบบกราฟิกใดๆ ก็ได้ หรือฮาๆ ก็ได้) เงี้ยะ
เขียนลงที่นี่ กระจู๋นี้เลยครับ พร้อมภาพประกอบขนาดกว้างไม่น่าจะเกิน 500px
เดี๋ยวจะเอาไปลงในหน้าเว็บใหม่

ส่วนใครที่สามารถล็อกอินเข้า f0ntcamp ได้ (ขอสงวนไว้สำหรับคนที่มาช่วยงานละกันนะครับ ไหว้)
ตูตั้ง User ใหม่ไว้แล้วให้ชื่อ "f0nt" นะครับ
เวลามีข่าวสารประกาศเป็นทางการอะไรแบบนี้ก็โยนให้ "มัน" เป็นผู้เขียนซะ ยิ้มเหี้ยมเกรียม
แล้วจะช่วยกันก็อปปี้ข่าวจากกระจู๋นี้ไปลง (ในหมวด News) ก็ได้เลยครับ ตามสะดวก

และก็ไม่ลืมที่จะขอขอบคุณมากๆ ครับ ไหว้
โอย เว็บบ้าอะไรวะเนี่ย ทำกันหลายคนเกิ๊น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอบอ้าง
ตรวจความเรียบร้อยและเอาขึ้นแสดงเป็นเว็บจริง (ตัด /blog ออก)

เสร็จแล้วบอกเดี๋ยวย้ายให้ ย้านบน server มันง่ายกว่า

Today you , Tomorrow me.
โอ้ว ขอบคุณครับ ไหว้
ยังไม่เสร็จง่ายๆ หรอก ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่วนของเราจะเสร็จภายในคืนนี้แหละ

ไม่เป็นไรค่ะ สำหรับน้องตูนเรียบร้อยน่ารักพี่ไม่ด่าไม่ว่าค่ะ
 ใช้ 2 มาตรฐานค่ะ ลันล้า

ฮ่าๆ ฮือๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 ฮือๆ~ อูยยยยย ยิ่งสำนึก  ไหว้

ไถ่บาปด้วยการเอาบุญมาฝากแทนนะจ๊ะ
เดี๋ยวเอาบุญ + บรรยากาศพิธีอุปสมบท น้องชาย ณ วัดเบญจมบพิตร
มาฝากทุก ๆ คนเลยเน้อ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ  ไหว้

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
พอดีผมมีเวลาแค่แว๊บเดียว
ก็เลยไม่ได้นั่งคุยนั่งเล่นด้วย
ต้องพาแยมไปออกงาน  กร๊าก
แล้วเย็นก็ต้องรีบไปเพชรบูรณ์ต่ออีก เสียดายๆ

บ้านแอนกะโบว์น่ารักดีครับ
เหมาะกะคนเมืองอย่างมาก
กะทัดรัดดี แล้วก็สังคมในนี้น่าจะปลอดภัยพอควร

ชอบบ้านตรงข้ามโบว์แอน ที่จัดสวนน่ะ
ดูสบายๆ ดี น่าอยู่ชะมัด เสียดายที่การทำงาน
ของผมมันอยู่แต่ชานเมือง

เอาขนมไปฝาก เหมือนโยนไก่ลงบ่อไอ้เข้  กร๊าก
แอบฮาแนนด้วย  ที่บอกว่า ดีใจที่มีโอกาสกินขนมแบบนี้ซักที กร๊าก กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่แอนบอกว่า บ้านตรงข้ามน่ะ.. เกย์ออก..ล่ะครับ

ฟอนต์ส่วนของพี่เอ
รบกวนพี่เอ บอกรายชื่อหน่อยนะครับ
ผมไม่ได้ก๊อปฟอนต์จากแผ่นซีดีมา

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
หน้า: 1 ... 49 50 51 52 53 54 55 [56] 57 58 59 60 61 62