หน้า: 1 ... 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58 59 60 61 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304120 ครั้ง)
ยังไม่เสร็จ เย่ ฮ่าๆ ฮือๆ
เดี๋ยวไว้ต่อพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณทุกคนมากเลยเด้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ดูท่าทางเหน็ดเหนื่อยกันมากเลยเนอะ
เอาใจช่วย ๆ ฮึบๆๆๆ  เจ๋ง เจ๋ง

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
งานยังไม่เสร็จเลยค่ะ

ป้ะ จัด ฟค 2 กัน น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันนี้เลย น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ดูจากรูปแล้ว น่าจะอิ่มกันอยู่นะ
เหมือนจะกินกันเยอะกว่าทริปนัดมากินกันอีก  เอือม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
วันนี้ก็กินกันทุก 10 นาทีน่าจะได้นะคะ
เพราะเจ้าบ้านบอกว่า คนมาเยือนต้องมีขนมอ่ะค่ะ กร๊าก

ของปิ้งย่างของพี่อุ้ยยังเหลือด้วยอ่ะ วันจันทร์ไปช่วยกินดีฝ่า แหยะ

งานบุ๋มที่อยู่ที่ผม ใส่ไว้ใน ฟด แล้วนะครับ
กว่าจะอัพได้ ทำไมเนตมันห่วยงี้ หมีโหด~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
แปะในนี้ง่ายกว่าเปล่าคะ  อ๊าง~

วันนี้ก็กินกันทุก 10 นาทีน่าจะได้นะคะ
เพราะเจ้าบ้านบอกว่า คนมาเยือนต้องมีขนมอ่ะค่ะ กร๊าก

ของปิ้งย่างของพี่อุ้ยยังเหลือด้วยอ่ะ วันจันทร์ไปช่วยกินดีฝ่า แหยะ
ฝากกินด้วยนะ ตอนเลือกเบคอน เลือกแบบไม่ค่อยมันให้ด้วยล่ะ  ฮือๆๆ

อ๊ากกกก หื่นนนนน อ๊ะจริงเหรอ เดี๋ยวจัด(กวาดล้าง)ให้ครับ

(พิมพ์ไปโดยไม่ได้สนใจข้อความสาระของมุมมืดเลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มะ เดี๋ยวเค้าไปช่วย หมีโหด~

มันวางในนี้ไม่ได้ เพราะเกินสี่ร้อยเคอ่ะครับ

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ตอนนี้นั่งทำในส่วนของบุ๋ม (50-60) เสร็จแล้วครับ เจ๋ง
(ที่ช้าเพราะย้อนกลับไปแก้ตั้งกะเลข 30-60 เลย ฮ่าๆ ฮือๆ ไม่เป็นไรๆ นะ)

เออ ของชาร์ปนี่วันที่ยังไม่ได้แก้ไขให้ตรงกับวันที่ปล่อยฟอนต์เลยนะครับ
ชาร์ปจะแก้เองหรือให้ตูแก้ (เหงื่อแตกพลั่ก) เยอะอยู่เหมือนกัน
แต่เดี๋ยวทำในส่วนของปิ๊กก่อน (115-120)

โอ๊ทส์ โวย

หน้าแตก ลืมแก้

พี่แอนแก้เลยฮะ ผมไม่สะดวกแล้ว  ฮือๆ~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ได้ครับ ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 47 48 49 50 51 52 53 [54] 55 56 57 58 59 60 61 62