หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304130 ครั้ง)
แล้วอัน preview ล่ะออย
หรือว่าใช้อันเดียวกันได้เลยคะพี่แอน

ตอนนี้ THumbnails เสร็จหมดแล้วครับ (แจ๋ว แจ๋ว)
ส่วนในพรีวิวด้านในน่ะ ใช้ของเดิมได้เลยครับ ไม่ต้องทำใหม่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนนี้กำลังทำ 50-60 (ต่อจากบุ๋ม) นะครับ
แต่ยังไม่ได้ใส่ภาพ Thumbnails

เดี๋ยวถ้ายังไงบุ๋มช่วยส่งไฟล์มาให้หน่อยเด้อ เกย์ออก
(ตอนอยู่นี่ก็บอกแล้วว่าให้ส่งผ่านแลนมาเครื่องตู เห็นมะ เลยตอนนี้เลยยังไม่เสร็จ ฮ่าๆ ฮือๆ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอน เอาชุดไหนคะ งง

ระหว่าง
มาแว้ววว

086 - 2548_iDinya4 /

087 - TX_Quark /

088 - TX_kid /

089 - TX_Medusa_Condense /

090 - TX_Kadthai /

กับ
086 - 2548_iDinya4

087 - TX_Quark

088 - TX_kid

089 - TX_Medusa_Condense

090 - TX_Kadthai

ถึงบ้านแล้วววว
สรุปว่าไม่ได้กลับแปดริ้วแล้ว ขับรถไม่ไหว ง่วง

ของบุ๋มอยู่ที่ผมครับพี่แอน เดี๋ยวอัพโหลดให้เดี๋ยวนี้เด้อ
พี่พรุ่งนี้ละกันครับ มันอยู่ในแมคคคคคค และอยู่ในรถ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
แอนขาด thumbnail
 082 - SM Pixxa
1 ตัวนะคะ นอกนั้นครบแล้ว

ไม่เป็นไรๆ ตูจะได้นอนเหมือนกัน ฮ่าๆ ฮือๆ

ส่วนน้องแอน พี่ขอเป็นอันของบักต้องละกันครับ
เพราะบักต้องทำก่อนก็ถือว่าเอาอันนั้นละกันนะบักปูนนะ ฮ่าๆ ฮือๆ

ฝันดีราตรีสวัสดิ์นะครับพี่ วันนี้ขอบคุณมากเลย
ต้อนรับดีจนเกรงใจเลย หยิบกินตลอด กร๊าก

ขอบคุณปูนมากๆ ที่สานงานจากทีมกราฟฟิกจำเป็นจนสำเร็จ
แต่ไปทำอันทำแล้วทำไม กร๊าก

ขอบคุณทุกท่าน วันนี้สนุกมากครับ
ของแอนผมตกไปอีกแล้ว เดี๋ยวยังไงพรุ่งนี้ทำให้นะครับ ฮิ้ววว

because we always.....expecting

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
005 - ดีดินยา11

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P

ตี Wii เสร็จกันแล้วเหรอ หมีโหด~

งบน้อย

ขอบคุณค่า งั้นพี่วุฒิไม่ต้องทำแล้วนะคะ ขอบคุณทั้งคู่เลย เย่  ลันล้า

หล่อไปและ
ดีไม่ต้องเหนื่อย แมคเมพๆ ชิ

พี่แอนคะ
เดี๋ยวฟอนต์ของกิ๊กอ่ะ
จะเอามาลงให้นะ

thumnail เดี๋ยวทำให้หมดเลย
มีสามตัว ถ้าจำได้

kg_lecture
kg_kaidow
kg_wall

ไม่เกินพรุ่งนี้เที่ยงค่ะ
(ปล. ลืมรหัสกับ username ไปละ ฮ่าๆๆ)

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เช็กเมลโลด
รู้สึกพี่จะส่งไปแล้วเมื่อตอนบ่ายให้กับคนทำฟอนต์ทุกคนครับ

เสร็จแล้ว เย่  ลันล้า หยี

หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 62