หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304239 ครั้ง)
let สะหมี

หมีโหด~
ชื่อทางกฎหมายคือ "คณะบุคคลเชิญยิ้ม" จ้ะ กร๊าก
แข่งกับคณะตลกเชิญยิ้มนี่เอง  กร๊าก

จากเซนทรัลลาดพร้าวนี่ต้องนั่งรถเมล์สายอะไร หรือว่าไปยังไงอะคะ
แล้วจากปากทางถึงบ้านพี่แอนนี่ลึกมากเปล่า ถ้าเดินจะไหวมั้ยคะ หรือมีรถอะไรส่งถึงที่บ้าง

ชื่อทางกฎหมายคือ "คณะบุคคลเชิญยิ้ม" จ้ะ กร๊าก

คิดชื่อเล่นให้ได้ละ กร๊าก

งบน้อย
จากเซนทรัลลาดพร้าวนี่ต้องนั่งรถเมล์สายอะไร หรือว่าไปยังไงอะคะ
แล้วจากปากทางถึงบ้านพี่แอนนี่ลึกมากเปล่า ถ้าเดินจะไหวมั้ยคะ หรือมีรถอะไรส่งถึงที่บ้าง

นั่งไปทางเมเจอร์รัชโยธินครับ
แล้วลงตรงปากซอยเสนา (ถ้าไม่ชัวร์ก็ให้ถามกระเป๋า)
มันจะเป็นป้ายที่ต่อจากเมเจอร์เลย ป้ายนึงหรือสองป้ายนี่แหละ
เสร็จแล้วข้ามถนนไปฝั่งตรงข้ามที่เป็ฯตลาด จะมีท่ารถกะป๊อ (รถสองแถวเล็ก) จำนวนมาก
ก็ถามว่า "ลาดปลาเค้าไปทางไหนคะ" แล้วเขาจะบอกเองครับ

นั่งรถสายลาดปลาเค้าไปลงหน้าหมู่บ้านอารียาได้เลย
สังเกตง่ายเพราะมันมีหอคอยคู่อยู่หน้าหมู่บ้าน
ราคาค่ารถรู้สึกจะ 6 หรือ 7 บาทเนี่ยแหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แข่งกับคณะตลกเชิญยิ้มนี่เอง  กร๊าก

นั่ง 34 39 63 104 545 ประมาณนี้อ่ะค่ะ
ถ้าเลยเมเจอร์มาก็นับมาอีกป้ายนึงแล้วลง (เรียกว่าป้ายเสนา) แล้วข้ามถนน
มองหาบิ๊กซีกระจิ๋วๆ (เรียกว่าบิ๊กซีมินิมั้ง) จะมีคิวกะป๊อลาดปลาเค้าอยู่ค่ะ เป็นกะป๊อจิ๋วๆ นั่งได้ 6 คน
หรือมองหารถสองแถวสีแดงคันโตๆ ก็ไปลาดปลาเค้าได้ค่ะ (ลองถามคนขับดูก่อนนะ)
(ถ้าซอยที่มีข้าวมันไก่ ข้าวหน้าเป็ด ตรงนั้นเป็นคิวกะป๊อไปวังหินนะงัฟ)

นั่งกะป๊อลาดปลาเค้ามาเรื่อยๆ ถึงหน้าหมู่บ้านเลยค่ะ กรี๊ดดดดด

//พี่แอนตัดหน้า เสียใจ ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2009, 21:23 น. โดย MoonShines » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แผนที่ไฮโซ กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เย้ ไม่เป็นไรๆ แทงยู้วๆ เกย์ออก
(ตูก็ไม่เคยขึ้น)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เดี๋ยวจะปริ๊นแผนที่แปะตรงกระจกรถ

" ถ้าเดี๊ยนจอดขวางทาง  กรุณาไปตามเดี๊ยนได้ที่บ้านในแผนที่ "

น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เดือนข้อมูลเยอะกว่า ใครไปไม่ถูกให้โทรถามเดือนได้ เจ๋ง
ปล.ต้องการคนช่วยถูบ้านและเก็บของจัง เสาร์นี้แก๊งลาดพร้าวว่างไหม ฮือๆ~

เสาร์นี้ทำงาน  ฮือๆ~
เสร็จงานก่อนแล้วจะโทรไป
4-5 โมงก็เลิกแล้วเหรอครับ ไอ้มืดหมี

จะไปทันมั้ยเนี่ยตู ฮือๆ~
ถ้าใช้เน็ตมือถือก็โหลดแผนที่แบบ png (ไฟล์ 400 เค) ที่
www.monamafia.com/map หรือ www.letsmi.com/map ครับ
ขอบคุณครับ  จ๊วบ

แถวลาดปลาเค้า วันที่ 27 เจอกัน เกย์ออก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
วันที่ 27 เราไปไม่ได้แล้ว ติดธุระจ๊ะ ขอโทษด้วย

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่เป็นไรๆ เกย์ออก
ลบชื่อแตนออกละนะ

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32 33 34 35 36 37 ... 62