หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304105 ครั้ง)
รู้จักแต่แหล่งจำหน่ายของ CP  ครับ

ใต้ตึกเนชั่นทาวเวอร์ มี Seven Eleven  เกย์ออก

พึ่งกลับไปอ่านหน้าแรก

แอบอ้าง
6. ณัฏ (Nutty) <-- จะได้เจอตัวจริงละ

พี่แอนเจอนัดแล้วนิ ไอ้มืดหมี

ฮือๆ~ จำไม่ได้ชัวร์เลย

ส่วนของเชฟตั้มนั้น หิวว้อย~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อะง่ายที่สุด ใครมาแถวเสาวรีย์ได้มั่ง วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ก็ได้
ตรงท่ารถตู้สระบุรี (ท่ารถตู้ที่ติดกับท่ารถราชบุรี อยู่ข้างๆ ตู้ ATM น่ะ)
ฝั่งที่มีท่ารถไปสุวรรณภูมิ คือถ้าใครสะดวกมารับของ
และสามารถนำกลับไปฟรีสต่อได้ที่บ้าน ขออาสาสมัครหน่อย (เดี่ยวแพคแยกสำหรับค่าแรงให้)
ช่วยบอกหน่อยละกัน แล้วจะ จมล ไปบอกเบอร์โทร นัดส่งของกันอีกที
(ทำอย่างกะช่วยผุ้ประสบอุทกภัย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก)

วันอาทิตย์นี้นะ (14/06/2009) ใครสะดวกมารับของ ยกมือด่วน
ปล. ถ้ามีคนมาเอาแล้วไปถึงมือเพื่อนๆ ช่วยชิม + Comment ให้ด้วย
(แรงตูขอไม่ออก เอาของกินไปละกัน)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
นึกถึงโฆษณา "ว่างมั้ย" ของ CP ทันทีเลย กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ
เป็นแรงงานไปเอาให้ได้แต่ไม่มีตู้เย็นค่ะ งั้นยกภาระให้คนอื่นต่อละกัน อ๊าง~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เป็นแรงงานไปเอาให้ได้แต่ไม่มีตู้เย็นค่ะ งั้นยกภาระให้คนอื่นต่อละกัน อ๊าง~

อะง่ายที่สุด ใครมาแถวเสาวรีย์ได้มั่ง วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ก็ได้
ตรงท่ารถตู้สระบุรี (ท่ารถตู้ที่ติดกับท่ารถราชบุรี อยู่ข้างๆ ตู้ ATM น่ะ)
ฝั่งที่มีท่ารถไปสุวรรณภูมิ คือถ้าใครสะดวกมารับของ
และสามารถนำกลับไปฟรีสต่อได้ที่บ้าน ขออาสาสมัครหน่อย (เดี่ยวแพคแยกสำหรับค่าแรงให้)
ช่วยบอกหน่อยละกัน แล้วจะ จมล ไปบอกเบอร์โทร นัดส่งของกันอีกที
(ทำอย่างกะช่วยผุ้ประสบอุทกภัย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก)

วันอาทิตย์นี้นะ (14/06/2009) ใครสะดวกมารับของ ยกมือด่วน
ปล. ถ้ามีคนมาเอาแล้วไปถึงมือเพื่อนๆ ช่วยชิม + Comment ให้ด้วย
(แรงตูขอไม่ออก เอาของกินไปละกัน)

วันที่ 14 ถ้าได้ไปเตะบอลกับ fst ก็ผ่านตรงนั้นพอดีเลยครับ
อ๊ะ รับอาสาเลยก็แล้วกัน ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
โฮ้ววว + พี่หนุ่มเลย  กรี๊ดดดดด

จะมานั่งยันว่าเคลียร์คิวแล้น ไปได้ชัวร์
ไม่ทันซะละ

เป็นตัวสำรองต่อไป เอิ้วๆ เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สำหรับแนน เดี๋ยวพี่ใช้เส้นให้เองแนน
สามีพี่อยากให้แนนมามาก เกย์ออก

วันที่ 14 ถ้าได้ไปเตะบอลกับ fst ก็ผ่านตรงนั้นพอดีเลยครับ
อ๊ะ รับอาสาเลยก็แล้วกัน ปลื้ม

โทรมาหาแล้วกันนะครับ
จะได้นัดเวลา และสถานที่ ไม่ทราบว่าสะดวกเวลาไหนล่ะ เช้าๆ มั๊ย หรือเย็นๆ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
สมมติว่าวันที่ 27 ผมไปไม่ได้
ผมเอาขนมไปฝากไว้ก่อนได้ไหมครับ (มันจะเหลือถึงวันนั้นไหมครับ)
คนที่อยู่ในรายชื่อ 15 คนหน้าแรก ที่ลงชื่อเป็นตัวจริง
ถ้าใครไปไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้านะคะ (ขอเป็นภายในวันที่ 22 แล้วกันค่ะ)
เพราะจะได้ดันตัวสำรองขึ้น เนื่องจากว่าเรารับคนได้ไม่เยอะค่ะ
ห้องที่จะทำงานรับได้ไม่น่าเกิน 15 คนค่ะ
ที่เหลือใครจะชะแว๊บมาก็อยู่ในครัวแล้วกัน กร๊าก

มีททำขนมอีกกลุ่มเลยเจ๊  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มีครัวอยู่ตรงไหน คราวก่อนเจ้ไม่เห็น อู้ย..

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 62