หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304164 ครั้ง)
มาใหม่ไปแนะนำตัวสิครับ วันนี้มันอะไรไล่ไปแนะนำตัวสองคนแล้ว  หมีโหด~

อ้อ วันเสาร์ โรงเรียนหยุดนี่เอง  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
วันที่ 27 ฮือๆ~

วันที่ 28 มันสอบพอดีเลย อดไป ฮือๆ~

มาใหม่ไปแนะนำตัวสิครับ วันนี้มันอะไรไล่ไปแนะนำตัวสองคนแล้ว  หมีโหด~

อ้อ วันเสาร์ โรงเรียนหยุดนี่เอง  น้องดำ

รับทราบ  ฮี่ๆ

ข้อ 5 ในกรณีถ้าคนสมัครล้น ถ้าขนมเป็นชีสเค้กจะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ
ข้อ 6 ขอสปอนเซอร์จากป้าหน่อยและพี่ติ๊ก เป็นข้าวกล่องของผู้ร่วมอบรม กร๊าก

เฮ้ยยย
เล่นทีเผลอ ฮ่าๆ ฮือๆ

ดูก่อนนะ ถ้าไม่ติดนัดลูกค้า
จะไปส่งข้าวส่งน้ำนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ
อยากกินโดนัทกันมั่งมั้ย ช่วงนี้นิยมกินโดนัท (เพราะยัยปุกแท้ๆ)

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
โอ้ววว  อ๊ากกกกก
มีโดนัทด้วย

ตัวคนเดียว :]
อยากกินโดนัทจิ๋วๆ มากเลยค่ะ
วันนี้ดูในทีวีแล้วหิว ฮือๆ~ ซื้อไหนได้มั่งเนี่ย

นึกถึงตอนอยู่มหาลัย เคยมีร้านขายโดนัทจิ๋วร้อนๆ :หิว:

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สรุปไปได้ชัวร์แล้วครับ เคลียร์งานเรียบร้อย

คอนเฟิร์ม 

มีขนมติดไม้ติดมือไปด้วยแน่ ๆ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อยากกินโดนัทจิ๋วๆ มากเลยค่ะ
วันนี้ดูในทีวีแล้วหิว ฮือๆ~ ซื้อไหนได้มั่งเนี่ย

นึกถึงตอนอยู่มหาลัย เคยมีร้านขายโดนัทจิ๋วร้อนๆ :หิว:

นี่จู๋ของกินสินะ  ฮือๆ~

ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ถ้ายังว่างอยู่ผมไปช่วยได้นะครับ

พลัมลงชื่อเรียบร้อย เต็มพอดีเลย กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ
ส่วนอิคคิวก็ลงให้ในรายนามผู้ไม่ชัวร์ละกันนะครับ
เอาไว้เผื่อใครถอนตัวจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อิคคิว
ถ้าอยากมาและชัวร์ก็ลองชื่ออีกทีนะคะ  ยิ้มน่ารัก

พอดีไม่มีเวลาเลย ทำงานวันเสาร์
เอาเป็นว่าส่งเสบียงไปแทนได้มั๊ยครับ จะได้มีแรงทำงานกัน
อาจจะเป็นไก่ทอด นักเกต คาราเกะ ทัสสึถะ ยากิโตริ เทอริยากิ แล้วแต่จะหาได้
เดี๋ยวหาให้ ส่งไปได้ไม่ยาก
แต่ปัญหาคือจะเอาไปให้ที่ไหน แล้วใครจะมาเอา ???  ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ถ้าอยู่แถวบางนา  ฝากผมก็ได้นะครับ  เกย์ออก

แล้วก็หมดก่อนถึง ลาดพร้าว  กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ถ้าอยู่แถวบางนา  ฝากผมก็ได้นะครับ  เกย์ออก

รู้จักโรงงานของ CP ซักแห่งแถวนั้นมั๊ย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 62