หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304172 ครั้ง)
ได้ เดี๋ยวป๋าจัดให้

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

กรี๊ดดดดด

นอกจากชิฟฟอนมะพร้าวอ่อนแสนอร่อยแล้ว

ยังมี ทองหยอด เม็ดขนุน ฝอยทอง

แปะก้วยลอยแก้วฮับกี่ๆ ขนมปังไส้กรอกฮี้กับๆ ว้าววว

อุ้ยเหมาหมดนั่นเลยรึ 
ได้ เดี๋ยวป๋าจัดให้

คุณป๋าาาาาาาาาน้องแยม  น่ารักที่ซู้ดดดดดดด !!!  หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

กรี๊ดดดดด

นอกจากชิฟฟอนมะพร้าวอ่อนแสนอร่อยแล้ว

ยังมี ทองหยอด เม็ดขนุน ฝอยทอง

แปะก้วยลอยแก้วฮับกี่ๆ ขนมปังไส้กรอกฮี้กับๆ ว้าววว

นะนะนะ ตกลงไปรื้อเว็บ หรือจู๋กินบ้านโบว์แอนเนี้ยย

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เหมามาขายดีกว่า  โวย
ติดต่อผ่านพี่นกได้ลดเปอร์เซ็นต์มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด
แปะก๊วยมีด้วยเหรอ  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ตกลงจะมากินหรือมาทำอะไรกัน  กร๊าก

โวย ตกลงนัดกินกันใช่มั้ยครับ เดี๋ยวจะหาตั๋วลง กทม. ด่วนเลย

ที่อยากไป ก็เรื่องนี้แหละ ฮ่าๆ ฮือๆ

อยากกินพายบลูเบอรี่ ที่ทำกันปีก่อนน่ะ

เหมือนมีคนบอกว่าอร่อย 

ปล. เจ๊จอยไม่มา ส่งคุ้กกี้มาให้ชิมได้นะ แก้คิดถึง

แหยะ แฮ่...

i will dominate the world.  hAhaHa.
มันคืองาน เอาแรง ที่เคยคุยกันใช่มะ  กรี๊ดดดดด
เดี๋ยวแวะไปให้กำลังใจนะ.. เกย์ออก
ขอแผนที่บ้านใหม่ละเอียดๆหน่อยครับ เกย์ออก
วันเสาร์มีเรียนถึงตอนบ่ายๆ เสร็จแล้วก็ทำขนมไปฝากครับ  หยี

โอ้ เกือบพลาด

ลงชื่อสนใจแต่ไม่ชัวร์ค่ะ
เหมือนจะมีค่าย แต่อยากไป ฟค ให้ได้ก่อนไปค่าย

ถ้ามีค่ายจริง
จะไปเป็นสมาชิก ฟค รุ่นที่ 0 ได้เปล่า
ของานทำสักชิ้นก่อนหนีไปค่ายตัวเอง
อยากมีส่วนรั่วอ่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 62