หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304153 ครั้ง)
ลงชื่อเป็นผู้หนับหนุน ของกินเล็กๆน้อยๆ ยามบ่ายครับ

กินรอบวง
จะหาวิธีร่วมกิจกรรมครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ไป

แต่วันที่ 19 - 21 มิ.ย. ไม่อยู่กรุงนะครับ

งบน้อย
ถ้าไม่อยู่ในช่วงอุปสมบท ก็จะไปช่วยจ้ะ  เกย์ออก
 ฮ่าๆ ฮือๆ ทำไมต้องเสาร์อาทิ๊ตยยย์

ติดสอนงิ  ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ด้วยคน  ไอ้มืดหมี/

ว่าแต่ทำกอะไรไม่เป็นเลยนะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2009, 12:35 น. โดย Nutty~~ » บันทึกการเข้า

ว้าว กิจกรรมน่าสนใจมากครับ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด อยากไปๆๆ

21 จะไปงานซ้อมรับปริญญาเพื่อนในกรุงพอดี

แวะไปวันที่ 20 วันเดียวได้ไหมครับ อ๊าง~

ก็วันเดียวนะนุ๊ก   งง
อ้าว เหรอครับ เฮ้ย!?

นึกว่ามี 27 อีกวัน ฮือๆ~

ทำเว็บไม่เป็น ไม่ล่ะ
แต่ถ้ากราฟฟิกก็ได้อยู่ น้องดำ

ถ้าว่างจะเอาเสบียงไปส่งนะครับ เกย์ออก
ลงชื่อครับ

วันเสาร์ตั้งแต่กลางเดือนไปผมว่าง  เกย์ออก
มีโน้ตบุ้คพร้อมลุย 1 เครื่อง

ไปไหนไปกัน  จ๊วบ

ปล. ทำกราฟิก งุ้งงิ้ง ได้นิดหน่อยครับ  ฮิ้ววว

ถ้าไม่ติดขัดอะไร...
จะนั่งอัพเดตอยู่กับบ้านนะครับ  ฮือๆ~
มีอะไรพอจะส่งมาให้ช่วยออนไลน์ก็ส่งมาเนิ้ว  หมีโหด~

วันเสาร์วันพ่อบ้านเลี้ยงลูก แม่บ้านไปทำมาหากิน ฮือๆ~ ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
ทำเว็บไม่เป็น และอยู่ไกลปืนเที่ยงมากๆ

มีอะไรให้พอช่วยได้ก็บอกนะครับ  หมีโหด~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
งั้นวางแผนยิงยาวไปนอนกับเพื่อน 19-21 แล้วครับ
ถือโอกาสไป colo ด้วยเลย กร๊าก

ไปรอบนี้ขอไปซึมซับ บรรยากาศ+ความรู้ อย่างเดียว

แต่ยินดีช่วยงานได้ทุกอย่างเลยครับ อ๊าง~

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 62