หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304217 ครั้ง)
เวลาจับประตูก็ไม่ต้องขี้แล้วด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปลี่ยนจากขี้เป็นขมิบไว้เถอะ อี๋~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รับเด็กขึ้นรถมาขี้อีก 1 คน  หยี หยี

รับสมาชิกร่วมทางอีก 1 คนครับ
เช้าวันที่ 27 ผมวิ่งบางนา-ตราด
แวะรับออยที่เนชั่น แวะรับโอ้เอ้ที่..ตรงไหนซักที่

มีเหลืออีก 1 ที่ ใครอยู่แถบนั้น
ยกมือด่วน ขอแค่ 1 ที่ เพราะรถโหลด  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กรี๊ดดดดด จะได้เห็นรถใหม่ของพี่โก้แล้วว
รับเด็กขึ้นรถมาขี้อีก 1 คน  หยี หยี

จะให้ขึ้นมาขี้บนรถทำไมละครับ  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
มาจากรามอินทรา 44 ใครจะติดรถมาก็บอกนะ
อย่างใกล้ ลาดปลาเค้าอ่ะ  กร๊าก

ป.ล. วิ่งทางเกษตร นวมินทร์นะครับ ไม่ได้วิ่งทางรามอินทรา
เพราะจะแวะซื้อขนมเข้าไปอ่ะครับ  อ๊าง~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

รับสมาชิกร่วมทางอีก 1 คนครับ
เช้าวันที่ 27 ผมวิ่งบางนา-ตราด
แวะรับออยที่เนชั่น แวะรับโอ้เอ้ที่..ตรงไหนซักที่

มีเหลืออีก 1 ที่ ใครอยู่แถบนั้น
ยกมือด่วน ขอแค่ 1 ที่ เพราะรถโหลด  ง่ะ

ขอบคุณมากครับลุงโก้  ไหว้

ไม่เป็นไรครับออย
ผมกดมิเตอร์

จักรีนี้ หนู มิเตอร์เลยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น้องดำ

อัปเดตแผนที่ใหม่นะครับ
พอดีมีระบุตำแหน่งวัดแลดแปลแค้วไว้ด้วยจะได้เห็นง่ายหน่อย

ดาวน์โหลดได้ที่นี่: PNG | PDF

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เสาร์นี้สอบ Stat. ที่เอแบคบางนา...
แถมตอนเย็นไปกินข้าวกับที่บ้านต่อ

อดไปบ้านพี่โบว์พี่แอนเลย  ฮือๆ~

อันบัน ♥
พี่โก้วิ่งเส้นไหนครับ ผมจะได้ไปดักโปรยตะปูถูกจุด  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
จะให้รับตรงไหนล่ะ ตกลงวันนัดนี่วันเสาร์ใช่มั้ย
ผมคิดว่าวันอาทิตย์นะนั่น เมื่อวานนกทักก็เลยนึกได้  ง่ะ
จัสโก้พัฒนาการละกันเอ้า สงสารลูกนกลูกกา

พี่โก้ไปกี่โมงครับผม  งง
นั่นสิ  ง่ะ
เที่ยงๆ ดีกว่าเนอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิ.ย. 2009, 08:25 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40 41 42 ... 62