หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 62

ผู้เขียน หัวข้อ: F0NTCAMP01: ขอความร่วมมือรื้อเว็บ  (อ่าน 304156 ครั้ง)
เจ๊เคยมาด้วยเหรอครับ ทำไมผมไม่เห็น อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันนั้นไอ้เจนยังดึงกางกงตูอยู่เลยไง  น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
 กร๊าก กร๊าก

เจ๊คงนึกว่าเป็นบ้านเก่า
แต่เอ๊ะ ตกลงว่าเป็นบ้านใหม่รึบ้านเก่า  อู้ย..
บ้านใหม่ก๊าบ
หรือพี่อยากกลับบ้านเก่า เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันเวลาสถานที่
วันที่ XX มิถุนายน 2552
(ตอนนี้วางไว้ว่าถ้าไม่เสาร์ 20 ก็ 27 มิ.ย. ซึ่งอาจเปลี่ยนแปลงได้เสมอ ..เอาชัวร์ๆ ได้จากโพสต์ถัดไป)
เวลา 11.00 น. เป็นต้นไป (กรุณาฉันเพลมาให้เรียบร้อย)
สถานที่คือ ที่บ้านตูเอง  ไอ้มืดหมี (ไม่รู้จะได้ย้ายไปบ้านใหม่หรือยังนะ)

ก็ไม่อัพเดทหน้าแรกนิ  โวย โวย
ตูบอกให้อ่านในโพสต์ถัดไป โวย โวย

ท่านพี่ตั้ม มาถึงปลายทางแค่ สาวรีย์เหรอ

น่าจะมารวมกันเป็น ตำนานทริปเปิลที ตั้อง

กินรอบวง
มีครัวอยู่ตรงไหน คราวก่อนเจ้ไม่เห็น อู้ย..

บ้านใหม่ค่ะ สร้างครัวเพื่อเจ๊เลยนะ
เจ๊มาก็อยู่ในครัวนะ กร๊าก

นี่เจ้ควรภูมิใจใช่มั้ย อู้ย..

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ท่านพี่ตั้ม มาถึงปลายทางแค่ สาวรีย์เหรอ

น่าจะมารวมกันเป็น ตำนานทริปเปิลที ตั้อง

นั่นสิตั้มและตั้ง เกย์ออก
วันเสาร์ตูทำงานน่ะต้องตั้ง  ฮือๆ~
ดังนั้นขอส่งแค่ของไปละกันนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
อะง่ายที่สุด ใครมาแถวเสาวรีย์ได้มั่ง วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ก็ได้
ตรงท่ารถตู้สระบุรี (ท่ารถตู้ที่ติดกับท่ารถราชบุรี อยู่ข้างๆ ตู้ ATM น่ะ)
ฝั่งที่มีท่ารถไปสุวรรณภูมิ คือถ้าใครสะดวกมารับของ
และสามารถนำกลับไปฟรีสต่อได้ที่บ้าน ขออาสาสมัครหน่อย (เดี่ยวแพคแยกสำหรับค่าแรงให้)
ช่วยบอกหน่อยละกัน แล้วจะ จมล ไปบอกเบอร์โทร นัดส่งของกันอีกที
(ทำอย่างกะช่วยผุ้ประสบอุทกภัย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก)

วันอาทิตย์นี้นะ (14/06/2009) ใครสะดวกมารับของ ยกมือด่วน
ปล. ถ้ามีคนมาเอาแล้วไปถึงมือเพื่อนๆ ช่วยชิม + Comment ให้ด้วย
(แรงตูขอไม่ออก เอาของกินไปละกัน)

วันที่ 14 ถ้าได้ไปเตะบอลกับ fst ก็ผ่านตรงนั้นพอดีเลยครับ
อ๊ะ รับอาสาเลยก็แล้วกัน ปลื้ม
ปริมาณเยอะมั๊ยพี่ตั้ม กลัวว่าช่องฟรีสเดียว(ของพี่หนุ่ม)จะไม่พอ
ฝากตู้เย็นห้องผมก็ได้นะ  ผมอยู่ตรงสะพานควายเอง
ไปง่ายมากมาย วันอาทิตย์ก็ว่างด้วย  น้องดำ
ปริมาณเยอะมั๊ยพี่ตั้ม กลัวว่าช่องฟรีสเดียว(ของพี่หนุ่ม)จะไม่พอ
ฝากตู้เย็นห้องผมก็ได้นะ  ผมอยู่ตรงสะพานควายเอง
ไปง่ายมากมาย วันอาทิตย์ก็ว่างด้วย  น้องดำ

อยากได้เยอะมั๊ย
ว่าจะเอาให้ประมาณ 5 กิโล
ยังไงจะแบ่งหลายๆ ถุงย่อยแล้วกัน
ถ้าเก็บไม่หมดจริงๆ ก็ทอดแบ่งๆ กันกินนะ

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ขอบคุณครับ ทีแรกกะจะขอสัก 5 ตัน เอาไว้กินตลอดปี อ๊ากกกก หื่นนนนน

เอ่อ ถ้ายังไงส่งของมาวันจริง (27 ) เราแบกมาให้ได้นะ เพราะลงรถตู้ที่เสาวรีย์อยู่แล้ว

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25 ... 62