หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195518 ครั้ง)

นึกหน้าไอ้เกศ เล่นมุกควายไม่ออก

ทำใจไม่ได้ หน้าหมวยๆ ยิ้มหวานๆ แล้วเสือกเล่นมุกควาย   ฮือๆ~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
จากการตั้งจู๋นี้ ทำให้เรารู้แล้วว่า

"ทำไมเกศกินเยอะ กินเก่ง แต่ไม้อ้วน"

เพราะว่า  ลันล้า  เกศกินอย่างสนุกสนาน

หลังจากนั้นก็ อ้วก!!!

กร๊ากกกกก!!!

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ท่าจะจริงอย่างตูนว่า

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

โอ้โหย !! ทุกคนที่เคยอ้วกต้นคะ

อยากจะประกาศให้ทราบโดยทั่วกันว่า..

ผู้ชายคนนี้ก็ลิเกใช่ย่อยเลยนะคะพี่น้องคะ  โวย

สมแล้วที่เม้งดักมุกได้น่ะ  โวย

เกย์แอบ สู้ต้นไม่ได้หรอกมั้ง

..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิ.ย. 2012, 01:46 น. โดย ต้น » บันทึกการเข้า
อ่านรีพลายพี่บิ๊ก แล้วก็หันไปมองอวตาร  กร๊าก

นึกหน้าไอ้เกศ เล่นมุกควายไม่ออก

ทำใจไม่ได้ หน้าหมวยๆ ยิ้มหวานๆ แล้วเสือกเล่นมุกควาย   ฮือๆ~

พี่ส้มคะ ..

อยากจะบอกว่านักเรียนหนูก็ดูรับไม่ค่อยได้  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
อูย ไม่กล้าเทียบกับพี่บิ๊กหรอกครับ

อ๊าง~ จริงเหรอ

บิ๊กนี่สุดยอดเหมือนกันจริงๆนะ ดูจากชื่อdisplay ์ในเอ็มหน่ะ  อ๊าง~

กาก
พี่เกศ เคยไปสอนกราฟฟิค ดีไซน์ ออก ช่องทรูวิชันหรือเปล่า ของ NetDesign

เห็นแว้บๆ หน้าหมวยๆ ไม่แน่ใจว่าใช่พี่เกศหรือเปล่าครับ

กินรอบวง
นั่นเป็นอีกหมวยนึงค่ะ

Net Design มีแต่อาจารย์หน้าหมวยๆ

มีอยู่สามคนในโรงเรียนที่หน้าตาคล้ายกันเลย และโดนทักผิดสลับกันไปมาตลอดเวลาจ้ะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

โห ผมมีแพลนจะเรียน เน็ตดีไซน์ ครูเกศแนะนำครอสอะไรที่อาจารย์น่ารักๆ หมวยๆ ให้บ้างซิครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โห ผมมีแพลนจะเรียน เน็ตดีไซน์ ครูเกศแนะนำครอสอะไรที่อาจารย์น่ารักๆ หมวยๆ ให้บ้างซิครับ

กำลังจะเล่นตาพี่จักกรีเลย โดนชิงตัดหน้าไปซะก่อน  ฮือๆๆ

เกย์แอบ

อาจารย์สาวหมวยที่เนตดีไซน์

มีแฟนหมดแล้วทุกคนค่ะ  เกย์ออก

ฮือๆๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 39 40 41 42 43 44 45 [46] 47 48