หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195515 ครั้ง)
รู้สึกว่าจะเจอสถาณการณ์เดียวกันกับพี่ต้น  กร๊าก  ต้องรอดูตอนหมดโปร เกย์ออก เกย์แอบ

ลง 20 บาท ... ว่าโปรหมดยาก  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ต่อสองลูกครึ่ง  ชิ

ต้นมีพี่ชายไหมอ้ะ อ๊าง~
(นี่ก็คำถามนะ)

มีน้องชายค่ะ   อ๊าง~

อ๊าง~  ต้นมีเพื่อนชายโสด ๆ ไม๊เกศ

(นี่ก็คำถามเหมือนกัน)

เหมือนจะมีนะ  อ๊าง~

ขออีกคำถาม ... ไอ้อาการวีนแตกแหกค่ายของเกศนี่ยังไงเหรอ

ปกติเห็นเป็นคนใจดี ง๊องแง๊ง นึกภาพไม่ออก  กร๊าก กร๊าก

นี่เป็นเครื่องยืนยันว่า เกศมีความสามารถในการรักษาภาพพจน์ได้อย่างดีเยี่ยม  ฮี่ๆ

อาการวีนเกศ ส่วนมากจะมานิ่งๆค่ะ
แต่เร็ว

คือเกศจะเป็นที่อารมณ์เสียเร็วมาก
ถึงแม้จะเริ่มจากเรื่องเล็กๆ แต่ถ้าหงุดหงิดปั๊บก็จะ .. เห้ย หงุดหงิด หงุดหงิด หงุดหงิด  โวย

แล้วก็พาล หน้าตูดบูดบึ้ง ไม่พูดด้วย
และไม่พูดอะไรอีกเลยไปอีกหนึ่งวันเต็มๆ
หลังจากนั้น อาการวีนแบบออกเสียง ก็จะปรากฎในวันถัดไป

ต้นเคยเจออาการแบบนี้ไปสองครั้ง
ถ้าอยากรู้ว่าต้นรับมือกับอาการแบบนี้ของเกศยังไง ค่อยลองถามอีกทีละกันค่ะ  กร๊าก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
น่าจะมาแถลงข่าวแบบแพ็กคู่นะ   กร๊าก

เลวยั้นเงา
น่าจะมาแถลงข่าวแบบแพ็กคู่นะ   กร๊าก
เห็นด้วยๆ  กร๊าก
อ่านไปอ่านมาลืมว่าจะถามอะไรลืมหมดเลย  มัวแต่ฮา  กร๊าก

แต่ถ้าหงุดหงิดปั๊บก็จะ .. เห้ย หงุดหงิด หงุดหงิด หงุดหงิด  โวย

บรรยายได้เห็นภาพมากค่ะ ฮี่ๆ

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/

พวกมนุษย์เมีย  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทำไมถึงทำอาหารเก่งครับ  หยี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ทำไมถึงทำอาหารเก่งครับ  หยี

พี่โก้อ้ะ ตอบพี่โก้ไปแล้ว  หยี

เนี่ยเนี่ย

ทำไมถึงทำอาหารได้ครับ

เข้าครัวกับแม่ค่ะ

จริงๆเกศกับแม่ทำกับข้าวอะไรไม่เป็นเลย  วันไหนอยากกินอะไรก็เปิดเน็ตหาสูตรเอา
ทั้งกับข้าวคาวหวาน เบเกอรี่ เค้ก คุ้กกี้ ฯลฯ อยากกินอะไรเปิดเน็ต แล้วออกไปซื้อของเข้ามาทำเลย สดมาก

ล่าสุดเพิ่งทำขนมถ้วยกินเล่นกันไป ออกมาเค็มๆ ปะแล่มๆ  กร๊าก

แต่ถ้าเป็นคนละคำถามกัน

ก็จะตอบว่า เกศทำอาหารไม่เก่งเลยค่ะ  ลันล้า

อาหารที่พูดได้เต็มปากว่าทำได้ดี คืออาหารประเภทยำและตำน้ำพริกค่ะ
นอกนั้นมั่วเอาทั้งนั้น ยิ่งของทอดนี่ไปห่างๆเลย

ปกติพี่ๆเห็นแต่รูปที่เกศโพสกันอ่ะ.. นั่นมันพลานุภาพของ Photoshop (อย่าลืมว่าเกศเป็นอาจารย์สอนกราฟิกนะพี่ ฮ่าๆ ฮือๆ)
ถ้าลองได้กินแล้วอาจจะเปลี่ยนใจ เลิกถามเกศเรื่องของกินไปเลยก็ได้นะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ถามมั่ง พี่เกศชอบฟังเพลงแบบไหนครับ กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2009, 16:31 น. โดย ☼ ก่อสตูดีอวย ☼ » บันทึกการเข้า

พี่ก่อแก้คำถาม กร๊าก

เอาคำถามเมื่อกี้ไปถามพี่ต้นแทนสิ น้องดำ

ฮือๆ~ ไม่กล้าอะ

เกสเล่น happy birthday ได้ค่าตัวเท่าไหร่ครับ

กาก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 48