หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195484 ครั้ง)
ต้นสวยสุด เกศเลยรักมาก

คำถาม..
จริงเปล่าๆ

กรี๊ดดดดด

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
ต้นเป็นผู้ชายใจดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ต้นเป็นผู้ชายใจดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เห็นมะ ครูบอกแล้ววว

บอกตอนไหนเนี่ยะ -..-

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
พี่แอนเป็นผู้ชายใจดีไหมครับ ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่เกศมี ใคร หรือ อะไร เป็นแรงบันดาลใจในการทำงานบ้างมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

ในฟอนต์พี่เกศอยากไปกินข้าวกับใครมากที่สุดครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
พี่แอนเป็นผู้ชายใจดีไหมครับ ยิ้มเหี้ยมเกรียม
อ๊าง~

โอย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถามอะไรดี...อยากมีส่วนร่วมนะเนี่ย...

อ่อ นึกออกละ!  อ๊าง~

พี่เกศครับ...หนังสือเล่มนั้น มันวางเลเอาท์เสร็จรึยังครับ....

ที่ถามนี่ไม่ใช่อะไรหรอก...

เตรียมเสียเงิน... โดนหมายหัวตั้ง 12 เล่ม เป็นไปได้สืบราคามาบอกหลังไมค์ด้วย จะได้กะงบถูก

ฮือๆ~

(รู้สึกเรื่องที่ถามจะไม่เกี่ยวกับ ดาราประจำจู๋เลยแฮะ กร๊าก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2009, 02:20 น. โดย princekun » บันทึกการเข้า

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
อยากถามว่าชอบเรามั้ย สบตาแล้วถูกใจมั้ย อยากให้ตอบว่า ใช่ เป็นอย่างนั้น~~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอย ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รู้สึกยังไงที่มีคนทักว่าหน้าเหมือนฟ้า  ไอ้มืดหมี

ไปไง มาไง ถึงมาเจอฟอนต์ได้จ้ะ ?

อีกข้อต่อเนื่อง เพื่อนคนแรกในฟอนต์ คือ ใครเอ่ย ?

คนแรกในฟอนต์ที่แอดเอ็มพี่เกศคือใครฮับ  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หักอกใครไปบ้าง ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ไม่ถามๆ

ถ้าเกศได้เป็นนายก สิ่งแรกที่จะทำคืออะไรฮะ อ๊าง~

แล้วหลังจากพี่เกดลาออกจากการเป็นนายก จะไปทำอะไรต่อครับ อ๊าง~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 48