หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 202054 ครั้ง)
เหมือนเป็นจู๋คลายเครียดไปซะแล้ว

กร๊าก

ตัวคนเดียว :]

อันนี้ ขำจริงครับ กร๊ากกกกก!!!

ไหว้

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
 ไหว้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอบคุณพี่ปุกที่มีจู๋นี้  กร๊าก

เพิ่งรู้ว่ามีจู๋นี้
จู๋ที่เกี่ยวกับเกศ จะมีการเป๋ถึง 99.99%  กร๊ากกกก

อ่านรวดเดียวจบ
ฮาต่อเนื่อง ไม่เป็นอันทำงานทำการ

บวกปุกที่ตั้งจู๋นี้
บวกเกศน้องรัก อ่านเพลินมาก
บวกต้นให้กำลังใจ 1 ที เพราะอีกหลายร้อยทีจะเป็นโดนลบจากคู่แข่ง
บวกพี่อ๋าห์ ให้กำลังใจในการสวมบทตัวอิจฉาผู้ชายตัวแรกของวงการบันเทิงไทย  กร๊ากกกก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ถ้าเกศไม่มีต้น
ถ้าพี่อ๋าไม่มีแฟน
เกศจะชอบพี่อ๋าไหม กรี๊ดดดดด
ชอบ กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ถ้าเกศไม่มีต้น
ถ้าพี่อ๋าไม่มีแฟน
เกศจะชอบพี่อ๋าไหม กรี๊ดดดดด

หนูรักและเคารพพี่อ๋าห์อยู่แล้วค่ะ  อ๊าง~ ไหว้

แต่อายุพี่อ๋าห์นี่เป็นพ่อหนูได้เลยนะคะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ซ้อปุก มาเองเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

หนูรักและเคารพพี่อ๋าห์อยู่แล้วค่ะ  อ๊าง~ ไหว้

แต่อายุพี่อ๋าห์นี่เป็นพ่อหนูได้เลยนะคะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ใจ
ใช่มั้ยลุงอ๋าห์  กร๊าก

แต่พี่อ๋าห์ หน้าเด็กกว่าลุงทั่วไปนะ

ตัวจริงนี่ผิวเด้งมาก หน้าวิ๊งเลยล่ะ  เจ๋ง

จาก .... สมาคมให้กำลังใจผู้สูงอายุเเห่งประเทศไทย  น้องดำ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
งั้นเกศก็เรียกว่า "พ่ออ๋าห์" เลยสิ่จ๊ะ
แต่ฟังเหมือนติดอ่างยังไงชอบกล
"พ่ออ๋าห์" = "พ่อจ๋า"  อู้ย..

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
ไม่ใช่ติดอ่างแ้ล้วครับ  เค้าเรียกลิ้นไก่สั้น  กร๊าก

ถ้าติดอ่างต้อง  พ่อ อ่อ อ่อ อะ อะ อะ อ๋า า า า ห์ ห์  น้องดำ

เออว่ะ จริงของเอ็ม หน้าแตก กร๊าก

หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 48