หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 48

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถามเกศ แต่ต้นตอบ ทำไม๊ :30  (อ่าน 195519 ครั้ง)
พี่เกศน่ารักจังเลย  กรี๊ดดดดด
ตอนนี้อยากกินอะไรมากที่สุดที่ยังไม่เคยกินอะครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โตขึ้นเกศอยากกินอะไรครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หลังๆ เริ่มมีแต่เรื่องกินจริงๆด้วย  หยี

ตัวคนเดียว :]
แล้วตอนนี้เกศอยากเป็นอะไรล่ะ

ชอบตัวตนที่เป็นอยู่ตอนนี้ไหม  กรี๊ดดดดด

ไม่เคยพอใจอะไรในตัวเองเลยค่ะ  เศร้า

อย่างตอนนี้ก็จะรู้สึกว่าตัวเองยังมีความรู้น้อยมาก และก็เกียจคร้านมาก
รู้ว่าตัวเองมีความอยากอยู่ในตัวหลายอย่าง แต่ขาดศักยภาพที่จะทำให้มันเป็นจริง

ยังอยากเป็นครูอยู่เหมือนกัน เพราะความรู้สึกที่ได้รับกลับมามันสนุก อิ่มๆ ปริ่มๆ มีความสุข

แต่ก็รู้ว่าตัวเองขี้เบื่อ และจะอยู่แต่ตรงนี้ต่อไปเรื่อยๆไม่ได้

ตอนนี้เลยตั้งใจแค่ว่า ตั้งหน้าตั้งตาเรียนให้จบ
จบออกมาแล้วอยากจะหางานทำในฐานะกราฟิกดีไซน์เนอร์จริงจังซักตั้งนึง แล้วก็ยังสอนเสาร์อาทิตย์อยู่บ้าง
อยากเขียนหนังสือด้วย พ่อกับแม่ก็เชียร์ให้เกศเขียนมาตั้งสี่ห้าปีแล้ว ยังไม่สำเร็จซักเล่ม (ยกเว้นหนังสือเรียนนะ)

ถ้าหาเงินเป็นทุนได้ อยากเปิดรีสอร์ทอยู่เงียบๆต่างจังหวัด เป็น studio art ทำงานไปด้วย เลี้ยงหมาแมว ทำฟาร์มไปด้วย รับทำเว็บด้วย

เห้ย ทำไมมันอยากหลายอย่างจังวะ  กร๊าก

โตขึ้นเกศอยากกินอะไรครับ

อยากกินดีอยู่ดีค่ะ  กรี๊ดดดดด

พี่เกศน่ารักจังเลย  กรี๊ดดดดด
ตอนนี้อยากกินอะไรมากที่สุดที่ยังไม่เคยกินอะครับ

ก็ไอ้กินดีอยู่ดีนี่แหละค่ะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
คำถามเริ่ม.... กร๊าก

ถามอีกดีกว่า

พี่เกศปลาทองริงมั้ยครับ
ขอตัวอย่างที่เป็นเอามากๆ น้องดำ

ปลาทองริง เป็นไงหว่า - -?

เกศยังจะทำงานชิ้นนั้นอยู่มั้ย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
อยากกินดีอยู่ดีค่ะ  กรี๊ดดดดด

โอ้ว ตอบได้โดนใจ มอสไหวพริบดีมากค่ะ บวกๆๆ เกย์ออก

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
คำถามเริ่ม.... กร๊าก

ถามอีกดีกว่า

พี่เกศปลาทองริงมั้ยครับ
ขอตัวอย่างที่เป็นเอามากๆ น้องดำ

ปลาทองริง  งง

เดาว่า.. ขี้ลืมจริงมั้ย นะ

ตอบ -  จริง  หมีโหด~

อยากยกตัวอย่างที่เป็นเอามากๆ ให้ฟังนะ.. แต่ ลืมไปแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เท่าที่นึกได้.. ก็ เคยเดินขึ้นชั้นสาม เพื่อจะมาเอาอะไรซักอย่างนึง
พอถึงชั้นสาม ก็ลืมสนิทว่าขึ้นมาทำไม ..

ยืนนิ่งๆ เพื่อให้นึกได้อยู่ประมาณสิบนาที.. นึกไม่ออก
เดินกลับลงไปชั้นหนึ่งปั๊บ .. นึกได้ โมโหตัวเอง  โวย เมื่อยด้วย

วิ่งกลับขึ้นไปชั้นสาม ลืมอีกแล้ว  \โวย/

พอลงมาอีกทีก็นึกไม่ได้ด้วย  ฮือๆ~ เมื่อยหนักกว่าเดิมอีก

จนถึงตอนนี้ก็ลืมไปแล้ว ว่าวันนั้นจะทำอะไรวะเนี่ย วิ่งขึ้นวิ่งลงอยู่ได้

เกศยังจะทำงานชิ้นนั้นอยู่มั้ย

ถ้าเป็นชิ้นที่เคยปรึกษาพี่ร่ม คงไม่ทำแล้วค่ะ

"จบ" ไปแล้ว

ไม่อยากรื้อฟื้นหรือทำอะไรที่ต้องให้นึกถึงอารมณ์ห้วงนั้นขึ้นมาอีกค่ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
พิมพ์ผิดครับ
แต่คำตอบถูกแล้ว กร๊าก

บวกๆ ค่าคำตอบทุกอัน

พี่เกศ กับพี่ฟ้า  ใครสวยกว่ากันครับ  น้องดำ

ขี้ลืมกว่าครูอีกท่าทาง กร๊าก
แต่เคยเป็นอาการนี้ คือนึกไม่ออก ต้องเดินกลับไปที่เดิมแล้วจะนึกออก
หรือเพลง "ความคิด" นี่จะมีที่มาที่ไปแบบนี้ ความคิดมันวนเวียนอยู่ในสถานที่เหรอ ง่ะ

ถามๆๆ
ถ้าเป็นครู แล้วให้เลือกสอนคนวัยไหนก็ได้ อยากสอนคนอายุเท่าใดจ๊ะ

http://wdgd.multiply.com/journal/item/149
วางแผงแล้วจ้า (^0^)/
พี่เกศ กับพี่ฟ้า  ใครสวยกว่ากันครับ  น้องดำ

อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่า จะตอบในมุมมองของอู๋หรือของต้นน่ะนะ  เกย์แอบ

ขี้ลืมกว่าครูอีกท่าทาง กร๊าก
แต่เคยเป็นอาการนี้ คือนึกไม่ออก ต้องเดินกลับไปที่เดิมแล้วจะนึกออก
หรือเพลง "ความคิด" นี่จะมีที่มาที่ไปแบบนี้ ความคิดมันวนเวียนอยู่ในสถานที่เหรอ ง่ะ

ถามๆๆ
ถ้าเป็นครู แล้วให้เลือกสอนคนวัยไหนก็ได้ อยากสอนคนอายุเท่าใดจ๊ะ

ไม่เกี่ยงค่ะ ขอแค่ใจรักและตั้งใจจะเรียนเป็นพอ

เคยสอนมาตั้งแต่ 7 ขวบ ถึง 70

ไม่มีปัญหาเรื่องอายุ แต่ถ้าไม่มีใจจะเรียน ก็หมดแรงใจจะสอนเหมือนกัน  ฮือๆ~

อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับว่า จะตอบในมุมมองของอู๋หรือของต้นน่ะนะ  เกย์แอบ

เอามุมมองพี่ฟ้าเกศครับ  น้องดำ

ฟ้าสวยกว่าจ้ะ  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 48