หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: T-Shirt Festival #5  (อ่าน 20857 ครั้ง)
ไม่รู้ว่ามีเพื่อนตั้งหรือยังนะครับ
ถ้าซ้ำก็ขออภัย  ไหว้

กับ

T-Shirt Festival #5
เบอร์ห้า บ้าเห่ออออออ

วันจัดงานวันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

มากันอีกแล้วกับ
มหกรรมคนรักเสื้อยืด อื้ด อื้ด
แป๊ป ๆ เข้าสู่ปีที่ห้าแล้ว
สาวกเสื้อยืด ไม่ควรพลาด อ้าด อ้าดดด  กรี๊ดดดดด

สถานที่: อิมแพค เมืองทองธานี Exhibition Hall 2-3

เครดิต รูปจาก http://www.fatdegree.com/  ไหว้

เมืองทอง เมืองทอง  กรี๊ดดดดด
ไกลจาก บางนามากเลยคราวนี้  ฮือๆ~

ทำไมไม่จัด BITEC บ้างนะ
เมืองทอง ไกลมาก  ฮือๆ~

Somewhere over the rainbow.
ไปครับ

อยากได้ ~
อยากได้เสื้อใหม่    ลันล้า
พี่แอนน่าไปโปรโมตเสื้อที่นี่เนอะ  เกย์ออก

ปีนี้มันเงียบๆผิดปกตินะ ตรูไม่ได้รู้ข่าวอะไรเลย
ปีนี้มันเงียบๆผิดปกตินะ ตรูไม่ได้รู้ข่าวอะไรเลย

ไม่รู้เหมือนกันนะพี่ฉึ่ง
ผมอ่านเจอใน Cheeze เล่มล่าสุด
หน้า 2 หน่ะครับ

ปล. Cheeze เล่มนี้ เล่มใหญ่กว่าทุกที หรือว่าเขาปรับSize  กรี๊ดดดดด

ว้าววว ใกล้บ้านมากๆ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
สรุปว่า แฟตนี่ยึด อิมแพค เป็นสถานที่จัดงานประจำแล้วใช่มั้ยเนี่ย  ง่ะ
ไกล~ สุดฟ้า~ ก็ไม่สามารถกั้นเรา..

ฮือๆ~

ไกลคอด
ให้ไปซื้อเสื้อ+ให้ไปช่วยกันหารค่าที่จัดงานด้วยใช่ไหมนี่

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ปีนี้จะไป กรี๊ดดดดด
ใครไปวันไหนบอกนะครับ จะได้นัดเจอกัน  หยี

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มีวันเดียวนิ อู้ย..

หน้า: [1] 2 3 4